Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kifo cha Liumba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by utu wangu, Dec 2, 2008.

  1. u

    utu wangu Member

    #1
    Dec 2, 2008
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waungwana wenzangu mlioko huko danganyika,naombeni ufafanuzi tafadhali..hizi tetesi za kufa kwa liumba wa BOT ni kweli?

    Iam interested in facts not fiction
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Hu told u?????????
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu yangu hii ndio bongo ukiuliza lazima uulizwe kwanza!!!!
     
  4. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaaah jamani!!Hizo za kweli lakini?
     
  5. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mseminari Amatus Liyumba Yuhai na buheri wa afya. Ninyi tu na roho zenu.
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mmmmh!

    hiyo tetesi ndugu yangu alinitishua(alinishitua).


    sasa nilitaka kufikiri kuwa kifo kipo au kinaletwa na mazingira.

    Mungu amjalie maisha mema na marefu kama alivyotuahidia sisi sote.
     
  7. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii kitu inakujaje hapa, Mods?..
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kwani huyu bwana ni nani au anhusika na ufisadi wa EPA??????????????
     
  9. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....EPA wapi???? Inasemekana jamaa mtu wa pure leather sana!!!!
     
Loading...