Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha kunyongwa kinavyotisha...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by NKUCHA, Aug 5, 2012.

  1. N

    NKUCHA Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nina mdogo wangu amekufa kule Handeni kwa kunyongwa na majambazi toka mwaka 2008 mwezi wa 3 ila hadi leo eti hakuna aliye kamatwa wala aliyegundulika kuhusika je,mimi mwenye ndugu yangu kwa mujibu wa sheria natakiwa nifanyeje kama imeshindikana kupatikana watu hao? Just imagine. Miaka mitano asikamatwe mtu?!!! Pana usalama hapo?
    Naomba msaada wenu nipitie wapi wana forum wenzangu kwani kwa msaada wa kisheria wanataka pesa nyingi sana ambazo sinazo.
     
Loading...