Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Kim Jong Il

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Dec 20, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa aliyeona wakorea ya kaskazini walivyokuwa wakilazimisha kumwaga chozi kumlilia mtesi wao, ataamini ukweli kuwa madikteta ni wendawazimu. Tunaambiwa ni kiongozi mpendwa kama Muammar Gaddafi ambaye watu wake walimpenda hadi wakamuua kama kibaka au Jakaya Kikwete ambaye wananchi walimpenda hadi wakatupia mawe msafara wake wa magari kule Mbeya.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Napita tu Mkuu. Nitarudi baadae.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unajuaje kua aliwatesa wakorea? we ni mkorea? Usiwe unaamini kila kitu bila kufanya uchunguzi, anti communist propaganda ni nyingi! Hivi unajua watu wa korea wanamaisha mazuri kuliko watanzania (kwa viwango vya UN reports), na hata watu wa Lybia wakati wa Gadafi walikua na maisha mazuri kuliko wantanzania. alafu unasema wale ni dikteta...
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa ambao mmeona news kama CNN,Aljazira,BBC etc,mbona wananchi wa North Korea wanalia sana kwa sauti na kumwaga machozi,wakati tunaambiwa Kim Jong alikuwa dikteta!
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    he may be , he may be not a dictator,

    ila kwa face zozote either awe au asiwe lazima ataliliwa tu na watu fulani


    dictators wana MANIPULATE MIND, WANA INDUCE CULT NA KUDUMAZA UBONGO..........every dictator ana quality hii pia. next ten years watashtuka kuwa waliliwa na maisha hayakuwa yalivyopaswa yawe

    refer Nyerere
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Brainwashing ni mbaya sana.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    watu wanaoamini kwenye vyombo vya kimagharibi utaumiza kichwa yako tu!
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu!
    Mbona hata watu wenye title ndogo tu hapa nchini wanaliliwa wakiwa bado hai!
    Mnakumbuka yale ya Igunga?
     
  9. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Co kila ki2 wanachosema magharibi ni kweli, kila m2 ana ubaya wake na uzur wake. Kwa walioangalia tv utajua ni jins gan walikuwa wanampenda. Hizi western idiology zitatuangamiza. Amin kile unachoamin na sio anachoamin mwenzio.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Anakuja kim jong-un
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    RIP Dear Leader KIM JONG IL!
     
  12. N

    Nyadunga Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Mkuu wetu naye akifa ghafla RIZ 1 anachukua dola!!!!!!
     
  13. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Avatar yako tu mwali!
     
  14. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mataifa yote makubwa utawala wake ni wa kibabe, bt wanapo kutana na viongozi makini toka nchi ndogo then hupenda kuzusha mambo, wanataka wakisema kueni mashoga mkubali mkigoma mtaambiwa hakuna utawala bora
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dikteta David Cameroon,
    Dikteta Obama
    Dikteta Nic Sarkozy
    How does that sound?
    Jaribu hii
    Dikteta Ahmadinejjad
    Dikteta Mugabe
    Dikteta Col Ghaddafi
    Diktata Kim Jong Il
    Tofauti yake kama ipo inatokana na sisi kusikiliza sana media za ki-west CNN, ABC, BBC, France 24, Al Jazeera(ni wazungu tu).
    Vinginevyo wote sawa tu. Wanaweka maslahi ya nchi zao mbele.
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hapo kwenye Bold pamekaa njema! (Do you really mean it?)
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mia kwa mia,
    kama wasemavyo wabunge wa sisiem
     
Loading...