Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha kikatili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Aug 30, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hebu angalia link hiyo chini, huwa najiuliza sana hivi sisi Watanzania ni watu wa namna gani iwapo mtu kaiba kuku kauawa kikatiri namna hii, alafu watu wanaiba mabilioni wanaambiwa wajiuzuru na tunaendelea kuwaona humo barabarani bila hata kuwarushia jiwe moja na bado tunaendelea kuwachagua kuwa viongozi wetu. Nimesikitishwa sana na hiki kifo.

    JIACHIE
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,083
    Likes Received: 6,750
    Trophy Points: 280
    na vibaka nao wamezidi
    hili jamaa afya yote hii si angeshika jembe akalime kuliko kwenda kuiba kuku
    sasa ona yaliyomkuta kwa afya aliyonayo angefanya hata vibarua mahali
    kupenda vitu vya mkato ni mbaya na madhara yake ndo hayaaa
     
Loading...