Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Kanumba kimekupa fundisho gani?.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIBURUDISHO, Apr 8, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Tupeane pole kwa msiba huu wa mpendwa mwenzetu aliyetutoka,wakati huo sisi kama vijana tukiwa na maswali vichwani mwetu ambayo yanapaswa kujibiwa na sisi wenyewe mojawapo likiwa je mwenendo huu una staha na hatima ya maisha yangu? Nakumbuka kauli ya marehemu babu yangu aliwahi kuniambia,MJUKUU WANGU UNAPOONA UMEFIKIA WAKATI ULIO NA MAFANIKIO SANA KTK MAMBO YAKO KUWA MWANGALIFU SANA JUA KUWA MATATIZO MAKUBWA YANAKUNYEMELEA.Samahanini kama nitakuwa nimewakera ila kauli hii ya babu ya imebeba ujumbe juu ya kifo cha Kanumba na maisha ya wasanii wetu waliobakia.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Mi nimejifunza kuwa only heshima kwa baba na mama pekee itakufanya uishi miaka mengi na kupata heri duniani
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Ukipata mafanikio ktk umri mdogo inabidi uwe makini sana na pia nimejifunza ufreemanson sio mzuri.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nimejifunza kunyamaza kimya katika mazingira kama ya kifo cha huyu dogo na pia kifo is nature hakiepukiki, no matter how!
     
  5. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ufreemason? hebu dadavua kdgo!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmh
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nimejifunza kuwa Kanumba alikuwa hajaelevuka ndiyo maana hakutaka mpenzi wake awe huru kutumia simu yake.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kupitia Devil Kingdom movie yake alitufunza!
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Show me a hero and I will write you a tragedy!
     
  10. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pale c alikuwa anaact tu, kwan action ina uhusiano gan na real life yake?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Mkuu umesahau kazi za fasihi?
     
  12. d

    dundula JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa funzo ni kuacha uzinzi hasa wale msiotaka kuoa na kufanya uchumba wa kudanganyana muda mrefu uaminifu hauwezi kuwepo km huna ndoa na mtu na isitoshe huna madaraka ya kumzuia asitembee na mtu mwingine kwakuwa bado anatafuta mzuri
     
  13. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Safi sana nitakapofika nyumbani kwenye desktop nitakupa like yako.
     
  14. N

    Nguto JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Vijana acheni kuishi maisha ya anasa kama wasanii wengi wanavyoishi. Hivi marehemu angekuwa amelala (hiyo saa sita ya usiku) yote hayo yangempata? Binafsi kifo hiki kimenisikitisha sana kwa vile bado alikuwa mdogo sana 28 yrs ndiyo maisha yanaanza halafu anakatika ghafla!! Ila ukweli ni kuwa maisha ya starehe aliyokuwa anaishi ni hatarishi sana. Saa sita za usiku ni muda wa mtu kuwa kitandani anapumzisha hekalu la Mungu sio kutoka kama tulivyomsikia seki akisema kwenye luninga. Poor Kanumba. He did not deserve to die at that tender age. Fundisho ni:- "Vijana mchunge style zenu za maisha, na mchague marafiki wazuri kwa tabia sio sura". Lulu angekuwa na tabia nzuri asingeenda nyumbani kwa mvulana saa sita za usiku na wasingegombana. Tunaambiwa chanzo cha mauti ya Kanumba ni ugomvi. Kijana chunga sana. Kanumba keshamaliza yake ila waliobaki wachukue somo kwenye msiba huu.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Ndio maana ukikosa dili kubwa la fedha usilalamike sana uwezi jua kama ungelipata ndio lingekupa ticket kupata mafanikio kwenye umri mdogo ni hatari sana hasa kwa nchi zetu za ki-afrika ambapo hatujazoea! Hivi angekua 50 kweli angewaza atoke outing saa 6 usiku? Angekua 50 si mke wake angekua amelala mda huo? Age 17-35 hapa ukipata hela
    inabidi uwe makini sana!
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Fundisho;
    Uzinzi Noma!!!
     
  17. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Hapa Mungu katoa somo, huyu jamaa mnasema ni kioo cha jamii, tena ni mkombozi wa sanaa, lakini upande mwingine alikuwa ndivyo sivyo, usanii kwa ujumla ni mafunzo ya kijamii ya kuelewesha watu na kuwafundisha, sasa kama huyu anatufundisha starehe, Ubishoo wa Mgari, Ushindani wa Kuchukua wanawake au? ni sawa tulimpenda, lakini labda Mungu alimwona anazidi kupotea kwani aliwahi kuwa karibu na DINI sana na MWIMBAJI wa kwaya sasa kafa kwenye maravidava.
    R.I.P. Kanumba Mungu akutangulie, akunusuru jehanamu.Amina
     
  18. n

    ngwini JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu maneno yako yamenigusa.
     
  19. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie nimejifunza kutomwogopa mwanaume yeyote yule.ukinigeuza punchin bag nakupa dozi yako inayokustahili.utaamua mwenyewe kubak dunian au kwenda akhera.
     
  20. S

    Smarty JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ukipata hela ya mawazo epuka ulevi, wenye hekima walisema pombe ni mama wa maasi..jama alikunywa hamu ya kugonga ngozi ikamjia kamuita mwenzie, wivu ukafuata na kwa sbb ya pombe alikosa reasoning na ugomvi kufuata. Mwisho MAUTI yakamkuta..
     
Loading...