Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Gadafi:Serikali ya JK kutuma pongezi au rambi rambi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sem2708, Oct 20, 2011.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wana Jf,kama mnakumbuka membe alikana kuitambua serikali ya waliokuwa waasi wa libya,kwa kuwa sasa Gadafi ameuwawa,je membe ataitambua rasmi serikali ya libya na kutuma pongezi ama ataendelea kutoitambua na badala yake kutuma salamu za rambi rambi kwa mabaki ya familia ya gadafi na wafuasi wake? I can see our govt in dilema.
     
  2. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Membe hashindi kutuma rambi rambi kwa muda huu ambao bado hawajaitambua NTC na atatuma tena pongezi pindi watakapoitambua NTC
     
  3. S

    Sabato masalia Senior Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Membe atume salam kwa nani? Libya hiyo serikali ya mpito bado haijaapishwa.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na atume tu mana ndo walichokua wanasubiri ila wakumbuke ukiona mwenzio ananyolewa nawe tia maji
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Most of African leaders are characterized by ambivalence and wishywashiness. They are kindof weathercocks and are easily shaken by the wind. Raila Odinga, who once condemned NATO bombing campaign on Libya, has already paid tribute to NTC fighters' bravery and wished Gaddafi to rest in 'pieces'. We should not expect nothing but similar statement from JK though was known to be in a list of Gaddafi's beneficiaries.
     
  6. y

    ygama.gilbert New Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata pongeza kwa haraka coz cunajua hawana msimamo na aliyeuawa ni mzee msimamo xo kama vile wamepumua though hawaxemi hadharani
     
  7. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    ha ha ha.in pieces?
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    itabidi ale buyu tu...
     
  9. J

    JajiMkuu Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wa bure kwa Membe. Ili kufuta kauli yake ya awali, aende Tripoli kuwatambua waasi kwa Pick-up.
     
  10. kinja

    kinja Senior Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acheni kumshambulia Membe kwa kesi ya Waasi wa Libya. Mimi nafikiri Afrika imepoteza kiongozi ambaye ni shujaa. kama Gadafi aliwatesa raia wake na kuwanyima haki, inakuwaje Libya ni nchi yenye maendeleo makubwa kwa wastani wa mtu mmoja mmoja katika Afrika? Mbona hao NATo na US hawakumwondoa Ben Ali na Mubarak kama kwa Gadafi? Scramble for Africa part 2.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Membe na wenzake wanasubiri maelekezo toka kwa Zuma! Tanzania ilishapoteza mwelekeo siku nyingi sana kwenye ulingo wa kimataifa.
     
  12. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    Rambi rambi na Michango Ipitie Kwangu nami Nitoke.

    NTC nao hawawatambui vibaraka wa Gaddafi kina Membe na Mkw3re
    [​IMG]
     
  13. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenzao huyo katangulia,wata2ma rambirambi
     
Loading...