Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha CCM kimetimia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by activisty, Jul 22, 2012.

  1. activisty

    activisty JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ikiwa ni muda mrefu umepita,tokea watanzania tupate uhuru, tukiwa chini ya utawala wa TANU, hatimaye CCM bado mabadiliko makubwa hayajafanyika kuonesha malengo ya kulipatia taifa letu maendeleo. Awamu ya kwanza ilianza vyema, lakini mawazo ya Mwalimu JK Nyerere yalipoanza kukiukwa katika awamu ya pili, ya tatu na hatimaye ya nne ndio sasa watanzania tunaona tuko katika jehanamu iliyojaa chuki,njama,ufisadi, na umaskini uliokithiri.

    Ni ukweli usiofichika CCCM na uongozi wake wote imeshindwa kutatua matatizo yanayotukabili, na niseme imekuwa ikituongezea tabu kila kukicha. Nianze na MGOMO WA MADAKTARI, AJALI ZA ZANZIBAR, SUALA LA MUUNGANO,KILIMO n.k vyote vinatabiri kifo cha CCM, kwa kuzingatia kuongezeka kwa machafuko nchini.

    Watanzania walio wengi wenye akili timamu na hekima nadhani tayari wameshajiandaa kufanya mabadiliko makubwa 2015 ,na namini itakuwa ndio mwisho wa utawala wa kidhalimuna dhaifu wa CCM!

    NA HICHO NDICHO KIFO CHA CCM 2015!

    -------------------------------

     
  2. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mojawapo ya hadithi za kusisimua na kusikitisha katika meli iliyovuma enzi hizo na kupoteza maisha ya watu wengiNi kwamba baada ya nahodha kuona meli hiyo inazama aliwatangazia abiria kuhusu hatari hiyo ili wachukue tahadharikujiokoa na walitangaziwa na kusikia kupitia vipaza sauti na speaker zilizokuwemo melini.Abiria walisikia tangazo la hatari lkn kwa kuwa meli hiyo ilikuwa na kila aina ya starehe na burudani,ikiwa ni pamoja nana kasino viwanja vya michezo,bar nk walipuuza wakileweshwa na anasa za melini,walipuuza tangazo hilo lilipotua masikioni mwao na wengine wakadhani NI MOJAWAPO YA VIKOROMBWEZO VYA NAHODHA WA MELI!!!!Hakuna aliyedhani wala kuota kuwa meli hiyo ingekuja kuzama na kupotea kabisa ktk historia ya ulimwengu na ukweli ni kwamba MELI YA TITANIC ILIZAMA NA MAMIA YA WATU WALIPOTEZA MAISHA.Nimeilinganisha meli hii ya zamani na chama kikongwe CCM,kelele za mwangwi zinasikika kila kona zikitahadharisha anguko Kuu lake,lkn abiria(wanachama)wametia pamba masikoni wengine wakiwa wameleweshwa na anasa (ufisadi)ndani ya ccm.Wengine wakiona km kelele za wpinzani wao lkn ukweli ni kwamba si mbali chama hiki kitaanguka,dalli zote zinaonesha si mbali,ufisadi,makundi ,rushwa ,udhaifu nk ni dalili toshaBado kitambo kidogo.
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmoja wetu humu jukwani aliwahi kuandiks kuwa " mchwa anapojaribia kufa huota mbawa". Hii ni kuonesha mbawa zishaota sasa tusubiri yatimie.
     
  4. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanaopenda kushuhudia CCM ikisambaratika ni wengi kuliko wanaoiombea mema. Je wimbi la mabadiliko litaiacha CCM madarakani kwa muongo mmoja au miwili ijayo? Jibu wanalo viongozi wa CCM. Wanachama wa CCM wamegawanyika vipande vipande, wengine wanasema potelea pote, maana wanajihisi kutengwa na chama chao, huku wakishuhudia nguvu ya pesa katika chaguzi zote za ndani ya chama. Jambo lililo wazi ni kwamba CCM inapita katika kipindi kigumu haijawahi kutokea, na kama watavuka salama basi ni kwa kudra za Mwenyezi Mungu.

    Binafsi siwaombei mabaya, lakini muda wa kujirekebisha unazidi kuyoyoma. Mdharau mwiba huota matende, viongozi wa CCM amkeni kabla jua halijakucha. Huu ni mchango huru wa mawazo, unaweza kuwa na manufaa au kupuuzwa, yote sawa.
     
  5. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ccm ni sikio la kufa, halisikii dawa kabisa...!
     
  6. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili nyingine ni mparaganyiko wa wazi miongoni mwa makada waandamizi na rubani wa chama kushindwa kusimamia miiko ya chama ni ishara tosha ya anguko la chama hicho.

    Watu wanaongea kwa ndimi mbili mbili,hii ni hatari kubwa
    Wenye pesa wanaabudiwa,nivyema waadilifu wachache watakaosikia sauti ya nahodha wakajisalimisha kwa kuondoka mapema.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,438
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    CCM ni sawa na Kabuli kwa nje zuri ila kwa ndani limejaa mifupa na harfu mbaya

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wakati huo huo wajiandae woote waliofisadi hii nchi kwenda segerea na wale wezi wa kuku na waliosingiziwa kesi akiwemo NGUZA wakiachiwa huru kwa furaha siku hiyo haiko mbali yaja!!
     
  9. S

    Savannah JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WaTZ ndio wenye kauli ya mwisho wa kuimaliza ccm.
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    CCM yafaa ikae kwanza kwenye upinzani nadhani ikirudi itafanya vema zaidi
     
  11. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280

    Can you boy wake up a dead? Dont think about it.
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,770
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Anguko la CCM limefikia 40%...teh teh teh 2015 wanaanguka kifo cha mende! miguu juu!
     
  13. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,714
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ila kiukweli hata mie CCM inanishangaza sana
     
  14. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama viongozi wameonywa mara zote na hawakusikia,siku mbaya inayo kuja hawatakuwa na wakumlilia zaidi ya nafsi zao.
     
  15. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    One million dollar question; is CHADEMA ready for the take over? Baada ya anguko kuu la CCM, kama kweli litatokea kama inavyotazamiwa na wengi, CHADEMA peke yao wataweza? Au waungane na CUF ili kuondoa dhana ya udini na ukanda.

    Lipumba na Mbowe watafakari kwa pamoja jinsi ya kuchukua hatamu za CCM kwa mustakabali wa maendeleo ya Taifa letu.

    Ni wazo huru, linaweza likawa la manufaa au likapuuzwa, yote sawa.
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    U-mimi, majungu na damu ya ubaguzi yote iliopata mimba na sasa kuzaa uchakachuaji sasa yaua CCM tokakila kona ya nchi.
     
  17. k

    kajima JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 712
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hilo la nne....wazee wa busara ni pamoja na Sumaye? Okay angalau nimejua leo
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Lala salama peponi.
     
  19. s

    sony wega JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekusoma mbuyi twite
     
  20. M

    Mr jokes and serious Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nukuu baba wataifa alisema watanzani wakikosa mambo ambayo wanayataka ndani ya ccm watayatafuta nje ya ccm,baadhi wamesha anza kuyatafuta nje,wamesha gundua kumbe hii nchi bila magamba inawezekana.
     
Loading...