Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha ccm inanukia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwaipasi, Jun 17, 2011.

  1. M

    Mwaipasi New Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi bunge linvyoendeshwa na kitendo cha spika kuwanyima nafasi wabunge wa upinzani kujieleza kinazidi kuwafanya watanzania kuendelea kuichukia serikali ya ccm.
    ccm itakufa na haitafufuka kamwe.
     
Loading...