Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha CCM Ifakara; JK, Makinda wameshuhudia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Neema William, Jan 22, 2012.

  1. N

    Neema William Senior Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RAIS Kikwete hivi karibuni alishuhudia Live kifo cha CCM yake kule Ifakara katika mazishi ya mbunge wa viti maalum chadema Rejia Mtema.

    ni ukweli ulio wazi kuwa kutokan na picha ile jamani CCM bye bye.

    kazi ilianza pale msafara uliobeba mwili wa Rejia Mtema, kufika Kilombero mkoa wa Morogoro, msafara huo uliokuwa ukiongozwa na spika wa Bunge ana makinda na baadhi ya mawaziri wengine wa serikali ya Jk akiwemo Stephan Wasira, njia nzima ilikuwa ji salamu za chadema , ilikuwa bomba la mtihani kwa wanaccm kuitikia salamu ile ama Laah, nadhani ndio maana hata wakati wa kuaga mwili wa mbunge wa CCM Solomon Sumari makinda alidai kuwa tusichanganye siasa wakati wa misiba, its True aliliona hilo lakini wale ni wananchi wapenda chadema,ki ujumla kilombero , ifakara ni ngome ya chadema,

    Kipigo kingine kwa CCM ni pale makaburini ambapo baada ya mazishi Rais na msafara wake waliondoka , na alipoanza kuondoka DK Slaa wananchi walianza kuimba Rais Rais, na kuwaancha vinywa wazi CCM,
    watanzania wa sasa hawana woga tena kama zamani, hivi sasa ukikosea unapewa Kubwa tu

    pia Tukio Lingine ni pale mbunge wa wa CCM Abdul Mteketa alipozomewa Live mbele ya viongozi wa kitaifa wa CCM, jamani picha Hii yote imemdhihirishia wazi Jk kuwa kifo cha CCM kimefika.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,422
    Trophy Points: 280
    Hongereni ila hiyo haitoshi elimu ya uraia, wajibu na haki za mpiga kura na kulinda na kutetea sera za chama ni muhimu, watu wachukue kadi zaidi wajifunze sera na kuzieneza ili uchaguzi ukifika wawe wakamilika
     
  3. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni kawaida siku zote marehemu upendwa na kwenye msiba mwenye nguvu ni yule mwenye msiba. Mimi nadhani kama alivyosema Spika Makinda tusitumie misiba.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mwenye macho haambiwi tazama..............
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tasiri sahihi ya siasa ni kuwa siasa ni maisha ya kila siku....................na misiba ni sehemu ya hayo maisha................
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sahihi kabisa mkuu!elimu ya uraia inahitajika sana,mimi wewe na yule popote pale tulipo itolewe!cdm nao waache kujikita sana mijini,pembezoni nako kuna kura,matawi zaidi na yawe rahisi kufikika,kadi,scuff nk zikosekane matawini!hv vitu upatikanaji wake mgumu sana hata mijini,sijuhi kwa nini!vimahamsha hamasa hv!Moro yetu ina kila kitu ila imestuck kutokana na viongozi hovyo hovyo wenye mipango hovyo hovyo,tunahitaji waje kina Regia(R.I.P) zaidi ya 20 kuiamsha na kuikomboa Moro yetu na Tz kwa jumla,naamini ikiwa hivyo Regia nae atafarijika huko alipo
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Kilombero.
     
  8. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    :majani7:
     
  9. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Na mwenye masikio haambiwi sikia!!!!!!
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    saaafi sana CHADEMA. Mola zidi kuibariki
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata ukiangalia walivyomuaga huyo mbunge wao aliyefariki hapo jana walifanya kuleta watu na kuwavika tshirt na kepu za ccm kama kawaida yao wakati cdm watu walienda wenyewe tena kwa cost zao
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata asiyeona anafanya kuhisi
     
  14. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    watanzania wanazani siasa ni vyama vingi vya siasa.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Well well well said mkuu!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na isiwe kilombero na Arusha pekee bali na shm nyinginezo Tz kwote
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mfagia choo wa Nepi utamjua tu.Wala hajifichi.
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kweli we ni kenge koz hata ufahamu ni wa kenge, yani kwenye jua we unasema mvua. Dah! Washabiki wa magamba mna kazi kweli kweli. BRAVO CHADEMA.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe kwenye msiba ni sehemu ya kufanyia political analysis! shame on you
     
  20. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri kujenga ngome hasa kipindi hiki! kwa kuimarika zaidi sehemu za vijijini!
     
Loading...