Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha ccm hiki hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAN OF CHANGES, Mar 23, 2011.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa chama chochote cha siasa chenye umakini sehemu yoyote duniani kamwe hakiwezi kuogopa changamoto kutoka kwa vyama vingine vya upinzani ndani ya nchi, lkn kwa Tanzania imekuwa ni kama vichekesho kuona chama tawala viongozi wake wanaogopa cdm mpk inafikia hatua mkwere anatangaza kwenye vyombo vya hbr kuwa cdm wanataka kupindua siri kali yake. Kama kweli ninyi ni wakongwe uoga wa nini????? tulieni muone mechi inavyochezwa na pipozi pawa kweli chama cha majambazi (ccm) kinakufa kwa kuwaogopa simba wa nyika (cdm)
    HOFU ZA CCM NDIO KIFO,SANDA,JENEZA NA KABURI LAO.

    KUFAAAAAAA CHAMA CHA MAJAMBAZI, TUMECHOKA MAWAZO YENU YALIYOKUFA TANGUI 1977.
     
Loading...