Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha CCM hakiko mbali, ni mamuzi ya CHADEMA tu kusema lini kuzima (life support machine)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Jun 16, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,713
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
  2. s

    sahini Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwaambia siku moja,waacheni waibe tu.Iko siku yatatimia tu wataiba lakini wakati utaisha kabla hawajazitimiza.Wakati ndio huu.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi ya kuiondoa ccm imekua rahisi mno tofauti na ilivyodhaniwa, wao wenyewe wamejilipua wafe wote
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mchele na maharage ya hitima tumesha andaa 2014 ndio hitima yao.RIP CHOO CHA MAKUTI (CCM)
     
Loading...