Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifimbo cha Nyerere Kiko Wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by leroy, May 31, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Am curious to know, Kifimbo cha Nyerere kiko wapi ama amekabidhiwa nani?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kazikwa nacho... keshaoza sasa itakuwa
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kipo makumbusho ya Taifa
     
  4. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ok kamanda
     
  5. R

    RC. JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamuulize madaraka nyerere.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kilikuwa na uhusiano gani na Taifa hili au na utawala wa Mzee Nyerere? Mbona huulizi miwani yake au kaunda suti zilipo?
    Siku mtakuja kuhoji pete za rais wetu msikivu Jakaya Mrisho Kikwete kanakwamba zinamahusiano na uongozi wake au taifa hili

    Tujadili au tulete hoja zenye maslahi kwa kaifa!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Mwili wake ilikuwa preserved vizuri kama miili ya mafarao haozi milele na kifimbo kile cha ebony na ivory kitaishi milele!.

    Process ya kumtangaza mwenye heri inaendelea!.
     
Loading...