Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifimbo cha Nyerere kapewa mbowe?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Nov 21, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi nimezipata kuwa kile kifimbo cha mwalimu nyerere kakabidhiwa mbowe na mama maria nyerere na kwamba jeykei amekasirishwa sana na kitendo hicho lakini mama maria amesema hayo ndio maagizo aliyoachiwa na mwalimu.Kuna yeyote anaejua kuhusu jambo hili?
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi najua habari hii.
    Sio kweli. Mama maria unayemuongelea ni muuza ubwabwa hapa tandale.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo huyo mama maria anaeuza ubwabwa tandale ana kifimbo cha nyerere au?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    JK Nyerere alitoa maagizo ya kuwa kifimbo chake akifa akabidhiwe mbowe! ni lini yamefanyika hayo makabidhiano na wapi?Nalog off
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimesikia tetesi hizo ndo maana nimewasilisha kwenu wadau na wewe unaniuliza tena?fanya utafiti na wewe
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,981
    Likes Received: 5,099
    Trophy Points: 280
    bishaneni weeee, mi ngoja nisikilize mapambio
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    utafiti wa kazi gani mie hata wanakokaa sikujui,watajuana wenyewe na kifimbo chao.ɟɟo ƃoןɐu
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    JF zaidi ya burudani
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Haswaa...
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe jf ni kanisani?
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha hujalog off bado?
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    ndio nakaribia sasa hivi ɟɟo ƃoןɐu
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    umeona eh! ushindwe wewe tu.ɟɟo ƃoןɐu
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kifimbo cha nyerere kipo Butiama kwenye Jumba la makumbusho ya nyerere. kwenye hilo jumba kuna hata saa alizokuwa anavaa, suti aliyovaa siku anaenda hosptali kwa mara ya mwisho, vibaragashia na viatu.fimbo za nyerere zipo tatu. ya kwanza ni ile aliyotumia wakati wa kutafuta uhuru ilikua kama bakola, nyingine ni ile aliyokuwa anatumia baada ya kuwa Rais na nyingine ambayo ni ndogo kuliko zote alikuwa anaitumia anapoenda sehemu mbalimbali. sasa sijui wewe unasema ipi. mia
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa.ɟɟo ƃoןɐu
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    JAMA KUNA TETESI ZINASEMA KUWA FREEMAN AIKAELI MBOWE NI MTOTO WA JULIAS KAMBARAGE NYERERE, hawa wanaoeneza hili wanadai kuwa enzi nyerere akidai uhuru alikua best friend wa mume wa mama yake mbowe hvy mzee huyo alikuwa anamwamini sn nyerere hvy wkt mwingine alipokua anaenda kwenye mishemishe zake nyerere alikuwa anaenda kwake na ndipo mama aikaeli alipopata mimba ya mzee jk na akamzaa mwana ambaye ni freeman mbowe, na wanaenda mbali na kusema nyerere alimpenda mbowe klk wanawe wote hvy akampa fimbo yk. MI SIJUI KM NI KWELI AU UZUSHI... ila
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shukrani mkuu umenisaidia sana,hata sikujua alikua na fimbo tatu
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh,makubwa signature mpya wala hainogi
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hili nalo sikulijua,dah hapa kazi ipo basi
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naona tupo kwenye habari za burudani na michezo,excellent kabakabana
     
Loading...