Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifimbo cha Mwl. Nyerere.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kadoda11, Mar 18, 2012.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Wakati nikiwa mdogo,nilikuwa nikisimuliwa Hekaya mbalimbali kuhusu Kifimbo cha Hayati Baba wa Taifa-Julius Nyerere.
    Kwamba kilikuwa na Maajabu ambayo baadhi ya watu waliokuwa wakifanya kazi nae waliogopa kukisogelea hata kukishika endapo Mwl angekisahau ofisini.Wazee wetu mliokuwepo tangu utawala wa Chama Kimoja/Wachunguzi wa mambo tuelimisheni kuhusu kile kifimbo.Je ni kweli kilikuwa na maajabu yake au ulikuwa ni uzushi?Vijana wa kizazi hiki cha sasa tungependa kufahamu.
    nyerer1.JPG
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja Waje utapata majibu,Mx
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    nawaona kwa mbaali.wanakuja kwa kasi kwelikweli.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona mimi nilikishika?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmmh ! Una hakika ?
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NDIOOOO ni chepesi sana
     
  7. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Aliwahi kuja nacho mpwapwa,alipoondoka kurudi dar akakisahau,lakini alikikuta ikulu
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    walisema ilikuwa ni mbao ya mpingo,
    kwa imani za wengi hiyo mbao ina mvuto wa
    bahati na ulinzi fulani zidi ya maadui,
    but wanaojua zaidi watasema hapa.
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    ooh kumbe...
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    ebhaneee..
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    hongera.
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hongera. Ondoa alama ya kuuliza.
     
  13. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mzizi mkavu ana maelezo mazuuuri.., ngoja aje hapa...,
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    nimemtengea nafasi maulum ya viti vya mbele.mwambie awahi asichelewe.:redface:
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    naye anaonyesha ni mtaalam wa tiba asilia.

     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Mbona wajuzi hawatokei?
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukishika ikawa je?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unadhani ni huyu nyerere mwigizaji
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaelekea wote mliochangia hakuna hata mmoja alikuwepo kipindi hicho na kama mlikuwepo mlikuwa watoto sana
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante,karibu.
     
Loading...