Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidume avunje tanesko ubungo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, Jul 12, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia sana mambo yanavyoenda ndani ya serikali na kujaribu kufikiria ni nini kitampata magufuli endapo atathubutu kulivunja jengo la tanesko pale ubungo.
    najiuliza au wanataka mwenyewe afe ndo wajifanye sheria inachukua mkondo?
    hatukatai limejengwa kinyume na sheria lakini wakati wanampa vibali walikuwa hawaoni?
    mimi nawaomba walivunje sasa kwani wataiokoa tanesko na mzigo batili wa kodi ya jengo kwani najua kwa uchakachuaji wa sasa kodi ya mwaka mmoja wanaweza kujenga jengo lao.
    na namwahidi magufuli akilivunja kwa sasa anipatie kadi ya ccm.
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Mheshimiwa Spika, hata Jengo la Tanesco pale Ubungo liko ndani ya Road reserve, hivyo nalo litavunjwa, hata kama si leo, lakini litavunjwa. Pia hata kama si mimi ni mwingine; tuzingatie sheria zinavyosema..

    umeona ee
     
  3. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na mm ananiandalie kadi kama akilivunja,,,,
     
  4. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,356
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ringo Edmund, naomba ufafanuzi wa thread yako. Kwani hilo jengo hao tanesco a.k.a tanesko wamekoshiwa ama la kwao?
     
  5. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    La Riz1 lile
     
  6. F

    Focas Kamali Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia tetesi kuwa ni la Rostam Aziz.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ile ni mali ya r.a na e.l
     
  8. M

    MUNYAMAKWA Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mi nafikiri wamekodishiwa na siyo mali ya tanesko a.k.a Tanesco!
     
Loading...