Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidume ametumika Mungu amlaze pema peponi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,526
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    MUNGU AKULAZE MAHALI PEMA PEPON MZEE WETU;YAANI KTK MAWAZIR KAMA TUNGEOMBWA NA MUNGU TUKATE RUFAA YA KIFO NINGEMKATIA HUYU BRA..ALITUMIKA VILIVYO
    BWANA AMETOA BWANA AMETWA JINAA LA BWANA LIBARIKIWE

    [​IMG]
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni nani huyo?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,526
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Lte dk chiduo waziri wa afya!!
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mawazo yako kila mtu anamjua .....
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona kafa siku nyingi wewe unamleta leo .....
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani umesikia Mungu anataka watu wabaya huko kwake? Tunaowaona wanafaa Mungu anawataka pia katika serikali yake,
     
Loading...