Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidumbwe kidumbwe, chalila...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Apr 1, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watoto wa zamani wakikojoa kitandani, walikuwa wanazungushwa mitaani na kuimbiwa hii nyimbo.....

    Hii nyimbo ina maana gani???

    Watoto wa siku hizi kwa nini hawafanyiwi hii kitu??
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watoto wa siku hizi si utawa-traumatize na watapata deppresion na saikolojiko child abuse of emotions and rights of human rights of privacy and freedom of speech?

    Unataka NGO zipate kazi?? Jaribu kindumbwe dunia hii ya leo.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii kitu inasaidia sana.....

    Nakumbuka nilipokuwa mtoto nilikuwa nakojoa kitandani, Dingi akanipiga mkwala kuwa atanifanyia kindumbwe kindumbwe........mbona niliacha kukojoa
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    kwahiyo ulikuwa unafanya makusudi eeee??
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapana mukuuu

    lengo langu ni kuwa mitoto ya sasa hivi wengi wanakojoa kitandani....
    ni vyema wangefanyiwa kindumbwe kindumbwe...
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    watoto wa sasa hakuna,ila utawatambua wanaojikojolea kwa uvaaji wa suruali - ****** nje.
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    maisha yamerahisishwa...kuna pampas mpaka za wazee...hatuna tena vikojozi...LOL
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama ile KULE*#@....sijui nini hapo!
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Konnie hiyo ni kweli.. Lakini itafanyikia wapi? Siku hizi wabongo wako busy na mambo yao.. Life limekuwa tafu!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    hakuna hiyo siku hizi......
     
Loading...