Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidonda puani

Discussion in 'JF Doctor' started by Al shabab, Aug 30, 2011.

  1. Al shabab

    Al shabab Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba msaada wenu pua inauma nahisi nina kidonda kwa ndani,na mimi ni mtumiaji mkuu wa pikipiki,je inaweza ikawa upepo?nitumie dawa gani nipone?msaada pls!
     
Loading...