Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidonda kwenye Uume

Discussion in 'JF Doctor' started by Ikena, Jan 20, 2012.

  1. I

    Ikena JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mumsaidie mdogo wangu anasumbuliwa na kidonda kwenye kichwa cha uume.

    Kilianza kama ngozi iliyobabuka au fungus , kukojoe huku anasikia raha na muwasho,lakini sasa kuna kidonda kwenye kichwa na hawezi kuvaa nguo yeyote sasa.

    Tafadhali naombeni matibabu yake ili nikamsaidie.

    Alienda hospitali akapimwa damu na mkojo, dr akamwambia hana maambukizi yeyote hata kaswende ambayo dr alidhani, haikuwepo.

    Alipewa Ampiclixilian na dawa ya kupaka, ila mpka sasa siku ya tatu, kidonda kinazidi kutkua na kutoa maji na usaa.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mpe pole,ngoja wataalamu wa uume waje wakushauri
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwanini usimpeleke Hospitali nyingine kwa ajili ya uchunguzi maalum?
     
  4. I

    Ikena JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nadhani nae pia ilimuanza hasa baada ya kunywa dawa za maleria, kwani anakama siku ya 7, tangu anywe, japo sina uhakika kama iyo inaweza kuwa sababu.

    Naendelea kusubiri ushauri wenu.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaa mambo ya kavu hayo.. Hiyo ni syphilis kudadadekiiiii chezea kona bar wewe
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Metakefin hiyo!
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hakikisha unampeleka hospitali wafanye kipimo inaitwa kalicha, yaani waoteshe vimelea wa vidudu na kisha wa test dawa inayoweza kumtibu.

    Ni wewe nini Kaka, usirudie tena ngono. Kuwa na mpenzi mmoja a.k.a mchumba ambaye utamuoa. Usione demu anapendeza ndani kumeoza.
     
  8. I

    Ikena JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Alitumia dawa ya malafini. Wakuu dawa gani ya kukausha kidonda?
     
  9. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpeleke Hospital ya Rufaa haraka sana
     
  10. G

    Goodnes Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana mpaka unaamua kuandika humu inaonekana ni jinsi gani ugonjwa wa mdogo wako unavyookuumiza, ,,cloxa ni miongoni mwa dawa za kukausha vidonda.unawezapata ushauri wa kitaalamu ,,dose,, gani atumia kutoka kwenye pharmacy yenye wataalamu kwasababu hujataja umri wake,ila ushauri wangu akafanye vipimo zaidi ili aepuke kutibiwa kwa kubahatisha,pia wazo aliotoa mdau la kufanya kipimo kinachoitwa culture ni zuri,atapata uhakika wa dawa ya kumtibu.mpeleke hospitali kubwa haraka kwani inawezakumletea madhara katika mfumo wa uzazi! Pole sana!
     
  11. E

    ESAM JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tumia tiba mbadala zile ambazo wanapima mifumo yote ya mwili kwa computer na kutoa sumu mwilini na kutumia vijalizo vya lishe (food supplements) badala ya dawa za kemikali. Na kama uko Dar nenda WAPO redio Kurasini pia wana matawi Mbezi Beach Samaki na Kimara Mwisho. Mimi walinisaidia sana mwaka jana, ingawa tatizo langu lilikuwa tofauti kabisa na la dogo. Mpe pole sana dogo.
     
  12. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee wahi hospitali, isijekuwa penile cancer, ni bora mwende hospitali za rufaa.
     
  13. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana wahini hospital za rufaa.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nilishasikia case kama hii, kuwa na kidonda bila kuwa na ugonjwa wa zinaa. Muambie anunue broad spectrum antibiotic ya kupaka aone kama itakauka. Otherwise mtaftie 'urologist' amuone asije akakatwa nanilii bure akastaafu kilimo kwanza kwa manufaa ya umma.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ampeleke au aende yeye mwenyewe!!?? yaani unaamini kabisa kwamba kuna mtu mwingine anaeumwa zaidi ya yeye mwenyewe? basi wewe utakuwa mgeni hapa JF.
     
  16. s

    shukuru bon Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana umri wa miaka mingapi? na je ametailiwa?nikipata majibu hayo naweza kushauri japo kidogo
     
  17. I

    Ikena JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ametairiwa anamiaka 30.
     
  18. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ikena vipi tena mambo ya mdogo wako vipi, ni wewe mkuu usijali, kwa sababu umetumia dawa ya malaria angalia kama ina sulfur inaweza kukuletea allege, hatua ya kwanza tumia maziwa fresh ili kuditoxify sumu mwilini, halatu tumia deto ya maji ukipata ni nzuri kwa kuoshea vidonda, pole sana



     
  19. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mkuu, unapojibu fuata mtiririko wa wachangiaji, mfano post # 15 umeiruka hivihivi! kumbuka mwenge hauruki kijiji.
    Ila, pole sana usikate tamaa.
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chukua mmea wa Aloevera kamulia hapo yale maji maji yake kwa siku tatu,utaona mabadiliko!!

    Septrin pia ni dawa nzuri kwa serious infection kama hiyo!
     
Loading...