Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidonda gotini: Nisaidieni

Discussion in 'JF Doctor' started by SILENT ACtOR, Jun 10, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF, Mama yangu alidondoka na kuteguka mguu. Wakati akiendelea na matibabu alikandwa mguu na bahati mbaya ganda likatoka gotini na kufanya kidonda. Kila apatapo nafuu kufanya mazoezi, maji hutoka penye kidonda na kukitonesha. Je tutumie tiba gani kukomesha maji yasitoke gotini?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Ngumu kukusaidia kwa short story uliyotoa ... but the 1st thing popped in my mind ni arthritis sababu inatokea sana kwa wazee age > 50 na hayo maji (pus) ni product ya inflammation ... nitakupa symtomps za arthritis kama anazo then nenda kwa dactari aende akaangaliwe zaidi kuhusu huu ugonjwa ..

    What is Arthritis -

    Ni ugonjwa unaotokana na Inflammation katika joints (moja/zaidi) .

    Nini inasababisha huu ugonjwa -

    An autoimmune disease
    Broken bone
    General "wear and tear" on joints
    Infection, usually by bacteria or virus

    dalili zake -

    Joint pain


    Joint swelling


    Reduced ability to move the joint


    Redness of the skin around a joint


    Stiffness, especially in the morning ( mgonjwa anakuwa hawezi kukunja ngumi / ama anakunja lakini ina kuwa weak )


    Warmth around a joint (kuna kuwa na joto ile sehemu ya joint )

    kama mama ana dalili kama hizo hapo juu mpeleke hospitali suggest kwa dactari huu gonjwa akikubaliana na wewe mpatie mama tiba .

    mpe pole bimkbuwa
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Muwe mnakanda na maji ya baridi au barafu bana ona sasa:attention:. Mpe mama pole sana. GOD BLESS HER.
     
Loading...