Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidole

Discussion in 'JF Doctor' started by mkonowapaka, Mar 19, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nina kidole cha mkono wa kushoto kimevimba na kinauma sana...nakumbuka sijakigonga sehem yeyote..inawezakua ni nini?au ni bacterial infection?naomba mchango wenu madokta nitumie dawa gani
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda hospuitali haraka , kuna uwezekano ulinynyanyua kitu kizito mishipa ya mgongo ikawa imeumia hivyo hutasikia mgongoni bali sehemu ya kidole. nenda wakucheki spinal cord
     
Loading...