Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidogo-kidogo wanajifunza...

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Aug 16, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanzo walikuwa wanasajili hivi:-

    photo(1).JPG
    Mwenyekiti wa Simba akimsainisha Mbuyi Twite.
    Hapa wamemaliza kazi,

    Walipoona wenzao wanasajili hivi:-
    Huo ndio mkataba.jpg

    Kisha wana:-
    IMG-20120805-WA003.jpg
    Ushahidi wa mchana kweupee,

    Na wao sasa wameanza:-
    20120815_173028.jpg

    Na kufikia mpaka huku:-
    1.jpg

    Naam hawa ndo Simba SC Mabingwa wa soka Tanzania ambao kwa kipindi cha hivi karibuni wamekuwa wakijaribu kuiga kila wanachofanya Kaka zao Dar Young Africans Mabingwa wa soka ukanda mzima wa Africa ya Mashariki na kati(Tanzania included)
    Wameiga mengi sana,baadhi ni:-
    Yanga ilipomchukua Kocha Kondic toka Serbia,Simba walimtafuta Milovan awamu ile ya kwanza.
    Yanga ilipokwenda Uganda kumchukua Sam Timbe,Simba waka'do the same kwa kumchukua Mganda Moses Basena
    Yanga ilivyomtimua Timbe na kurudiana na Papic(Mserbia),Simba na wenyewe wakamtimua Basena na kurudiana na Milovan(Mserbia).
    Kuiga huku hakukuishia kwa makocha tu,kumekwenda hadi kwa Wachezaji Yanga walivyomsajili Davies Mwape(Mzambia) Simba wakatafuta Mzambia wao na kuangukia kwa Felix Sunzu, mwape ameachwa Yanga nafikiri kwenye dirisha dogo la usajili Simba wata'copy tena kwa Sunzu wao.
    Ni jambo 1 tu ambalo Simba wamekuwa waki'struggle kuiga kwa miongo kadhaa sasa lkn wameshindwa nalo ni kutwaa Ubingwa wa Africa ya Mashariki katika ardhi za nje ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    All in all sifa pekee zimwendee Mpiganaji Abdalah Bin Kleb kwa kazi zake nzuri za kuwafunza Viongozi wa Simba namna ya kusajili kisomi,kwa mwamko huu wa kuiga yaliyo mema bila shaka msimu wa usajili wa mwakani Alhaj Rage atapunguza sana makosa yake ya kukosea wamiliki halali wa wachezaji wanaotaka kuwasajili baada ya kuchemka kwa Asamoah mwaka jana na Twite mwaka huu.

    Nawasilisha!
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana mkuu.
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Facts tupu,mashabiki,wanachama na viongozi wa Simba wenyewe wanakubali,wanapita hapa kimyakimya.
     
  4. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha..hivi hasira huwa haziishi dah!
     
  5. chash

    chash JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hapa wanapiga zoezi simba.jpg
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni swali zuri kwa Viongozi wa juu wa Simba Rage,Kaburu na Msemaji(ovyo) wao Kamwaga, najua wanapitaga humu,wanaweza kutusaidia kujibu hata kama ni kimoyomoyo sisi wengine tusisikie.
     
  7. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hebu tia maneno na hapa kidogo...

    IMG_1182.JPG
     
  8. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Mhe.Rage anatukumbusha enzi zake za FAT iliyokuwa inaendeshwa bila dira wala mwelekeo yaani kisiasa zaidi anashindwa kukumbuka jinsi alivyoponea tundu la sindano kutumikia miaka kadhaa gerezani,sasa anarudia yaleyale katika uongozi wa Simba nashindwa kumuelewa hiyo elimu yake kweli aliipata UDSM? inabidi arudi tena darasani akajikumbushe kwani amepitwa na wakati,mambo yake anayaendesha kama vile mganga wa kienyeji hana mwelekeo yeye kichwani kwake anafikiri jinsi atakavyowafunga Yanga au kuwafanya Yanga wamfikirie yeye,huo sio mpira wa kisasa,mpira ni kazi kama zingine zenye fedha nyingi zaidi ya huo ubunge,jifunze uongozi wa soka la kisasa siyo ubaki katika sheria zilezile za FAT ya zamani uliyoiongoza.vijana wanatakata mpira fedha siyo majigambo na matangazo ya magazetini kila kukicha.
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "Unasikia wewe Chidi,mpira unautuliza hivi.....lazima uhakikishe unauweka kwenye himaya yako"
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Rage hana akili ila ni tapeli....atawaacha hoi Simba
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Simba kwa kuiga tu kwa kweli hawajambo....hivi na zile tano nazo waliziiga kwa Yanga?:A S-coffee:
     
  12. A

    AZIMIO Senior Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona nyie mnashindwa kuiga zile 5 kwa 0.?
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sisi siyo wa kuigaiga wewe,si ungeona nasisi tume'msainisha mtu kwa kumshika bega, sisi tutakuja na kipigo chetu cha tofauti kabisa wenyewe hamtaamini
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nyie hata mkicheza na Simba Queens hamuwezi toa kipigo cha kutoamini labda mcheze na timu ya wabunge wa Simba kina Idd Azzan ndo mtatoa kipigo cha kutoamini.
     
  15. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Usajili Simba SC.jpg

    Mwakani watajirekebisha!
     
  16. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kila mtu amesha prove...kuwa we ni vuvuzela....maana Sendeu ndo msemaji wao....nafas yako iko wapi......ongelea matatizo yenu ..........
     
  17. B

    BBA JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga sijui ki2 ambacho huwa kinawafanya muwe na midomo mirefu make achievement zenu ni za chin na za kawaida sana lakin mnavyochonga! Ama kweli nyie CCM
     
Loading...