Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidogo jioni hii najisikia nafuu! Kisa Asaliwamoyo!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 11, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Tangu ile dk ya 112 pale yule kijana anaeitwa Asaliwamoyo alipotufunga bao la ndondokela hali yangu kiafya ilitetereka kiasi cha kuhatarisha maisha yangu!

    Kweli nimeamini soka la bongo nuksi, Ulaya nako nuksi chama langu la Arsenal FC lilivurunda!

    Angalau jioni hii najisikia nafuu!!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Mi nlifikiri bado unamzungumzia Lizzy?
    Kumbe mambo ya jana.
    Yanga ni timu ya ''Chama Twawala'',
    kubebwa yanga kwenye mechi mbalimbali wameiga kutoka kubebwa kwa hicho chama kwenye chaguzi mbalimbali
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa mkasa wa jana, andaa kabisa madawa ya kushusha presha msimu ujao!
     
  4. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    JB pole sana kwa jana mkuu. Nilifikiri presha yako iko juu kwa mashambulizi ya jana kati yako na Lizzy. Mimi nililala kwa furaha isiyo kifani kwa kushinda Yanga.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ahaaa haaa mwacheni Lizzy wangu apumzi salama jamani!
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa! Tehe!teheee Moja ya vitu vinavyonifanya nimepe ni uwezo wake wa kusimamia hoja yake! Ni mbishi mwenye weledi na mwenye kusoma alama za nyakati! Nampenda sanaaa jamani huo ndo ukweli wangu!
     
  7. l

    ligra New Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha ya mechi bao
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu!!
     
Loading...