Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidato cha sita kujiunga na jkt mwaka huu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Luraja, Jan 7, 2013.

  1. L

    Luraja Senior Member

    #1
    Jan 7, 2013
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni shule ambazo kidato cha sita watachaguliwa kwenda JKT mwaka huu kuanzia machi
    Kibondo, Musoma, Kibaha, Ilboru, Bagamoyo, Jitegemee, Tabora Wavulana na Nganza. Shule nyingine ni Mtwara Wasichana, Ihungo, Kilakala, Benjamin Mkapa, Maswa Wasichana, Dodoma, Tumain-Singida na Galanos.Nyingine ni Ashira, Nangwa-Manyara, Iyunga, Mpanda, Lindi, Iringa Wasichana, Kawawa-Iringa na Ruhuwiko-Songea.
     
  2. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzumbe vipinilidhani special scul zote watapelekwa...
     
  3. CR wa PROB

    CR wa PROB JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2013
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hizi taarifa zako hazionekani kuwa na ukweli wowote ulee??? inakuwaje watenge shule nyingi sana za privates?? source ya taarifa plz!!
     
  4. j

    jamessungo Senior Member

    #4
    Jan 7, 2013
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makongo vp
     
  5. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 544
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    kama serikali imekosa hela kwa ajili ya hayo mafunzo ni bora waache maana haiwezekani kuchagua shule ,hii inatakiwa kuwa kabya ya kujiunga chuo wote wanapitia jeshini na huwa ilikuwa inafanyika wakati wa kusubiri matokeo ya form six
     
  6. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2013
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    JKT haichagui shule wacha uongo wako
     
  7. c

    charles.ludovick Senior Member

    #7
    Jan 7, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msishangae sana,habari ndo hiyo,hamsikilizi na kuangalia vyombo vya habari?
     
  8. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2013
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mshahara tu wa mwezi wa kumi na mbili ofisi zingine hawajapata, iwe pesa ya jkt itakuwepo kweli? pamoja na kwamba, kama wangepata hela hawa watoto waende jkt ingekuwa safi sana.
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,444
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 63
  10. L

    Luraja Senior Member

    #10
    Jan 7, 2013
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona shule nyingi ni za serikali.Source kasome gazeti la mwananchi la leo ( 7/1/2013)
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,680
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    waende wapunguze usharoharo
     
  12. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,573
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 48
    Nimeisikia clouds sasa hvi!
     
  13. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda mimi sijaelewa kitu kimoja, mwaka 2014 vijana watahitimu kidato cha sita mwezi mei. Ina maana kama watajiunga na mafunzo ya jkt kwa miezi 6, chuo haitawezekana kwa mwaka huo itabidi wasubiri mpaka 2015 septemba huko. Swali linakuja, je kwa wanafunzi ambao shule zao zitakuwa bado hazijachaguliwa kujiunga na mafunzo ya jkt watawasubiri wenzao hadi mwaka unaofuata au wataendelea na chuo?. Na kama wataendelea na chuo si watawaacha wenzao walio mafunzoni kwa mwaka 1?. Kwa yeyote anayefahamu atufahamishe.
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,680
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    ''wa kiume'' walianza kutufedhehesha madume kama sie
     
  15. Yusuph p. Kisunzu

    Yusuph p. Kisunzu JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari gani waliomaliza mwaka jana hakuna uwezekano wa kuchukuliwa?
     
  16. M

    Monde Joshua Martin Member

    #16
    Feb 3, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutakwenda huko,haina mbaya joh
     
Loading...
Similar Threads - Kidato sita kujiunga Forum Date
Nimeomba vyuo vya afya, nafasi za kidato cha sita zikitoka nimechaguliwa, nifanyeje? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Tuesday at 11:55 AM
Je kuna combination zimefutwa kidato cha Sita? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Apr 6, 2016
KUHUSU SWALA LA KWENDA CHUO KUTOKA KIDATO CHA SITA Jukwaa la Elimu (Education Forum) Mar 16, 2016
Ratiba ya Mitihani ya Kidato cha Sita 2016 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 25, 2016
NECTA YASITISHA KUGAWA VYETI KWA WAHITIMU WA KIDATO CHA SITA 2015, VILIVYOGAWIWA VYATAKIWA KURUDISHW Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 24, 2016

Share This Page