Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidato cha kwanza 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lapton2005, Dec 22, 2010.

  1. L

    Lapton2005 Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Wanafunzi darasa la saba 2010 wasiojua kusoma na kuandika, wamefaulu kujiunga kidato cha kwanza 2011 kwa asilimia zaidi". Haya ni maandalizi ya vibaraka au maprofesa katika TZ ya leo na ya kesho?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lete mawazo ya solutions, ikisha haribika huna haja ya nani ali(haku)fanya nini bali tufanye nini ili hii hali isiendelee kuwepo.

    Great thinkers do that.
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    si wote kuwa hawajui kusoma, na kama wasingejua kusoma wasingefaulu maana wasingeweza kusoma hata kujibu hayo maswali ya mitihani.
    kwa hiyo walio faulu kwa ujumla wanajua walau kusoma kama hawakuchakachua huo mtihani.
    Changamoto iliyopo kwao ni kama watapata walimu wazuri na wakutosha mashuleni kwao huko.
     
Loading...