Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichwa Panzi: Ajali ya Meli ishasahaulika, sasa ivi ni Mgomo wa maticha na Rushwa kwa Zitto,,,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jul 31, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sijui Nani katuloga.

    Hata kuku anatushinda, kuku ukimvunja mguu kwa kula mahindi uliyoyaanika juani, baada ya dk chache hurudi pale pale kuendelea kula.

    Au haya mavyakula ya kisasa yanapunguza memory capasity kutoka kwenye MB to kb?
     
Loading...