Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichwa cha waziri au kamishna chaleta utajiri

Discussion in 'Entertainment' started by kinepi_nepi, Mar 5, 2009.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    baada ya kichwa cha mwenye kipara kuwa ni bonge ya deal sasa albino waganga wa jadi wanautumiwa na wafanyabiashara na wezi wa epa na kina liyumba sasa wanataka kichwa cha waziri serikalini au kamishna au mtu maarufu kukamilisha mazingaumbwe yao ili mambo yawe poa.
    Kule mbuguni hawalali wakipanga mbinu kuwapata mawaziri na kuchukua kichwa ili mwamba utoe mambo.

    sasa kazi kwa Pinda na kilio chake cha kizushi bungeni.Hata kichwa chake ni mali.
     
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mkuu,unaweza ukatupa data zaidi kuhusu hili?Maana jinsi ilivyo imekaa kama habari ya kijiweni kwa wacheza bao.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    mzee u need to go for check up, i can sense some serious health problems..if you know what i mean
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2009
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Imefika wakati tukemee kwa nguvu zote imani za kishirikina,pia kama taifa sio muda wa kudiscuss ushirikina maana tuna mambo ya msingi zaidi ya haya
     
Loading...