Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichwa cha mtoto kuwa na joto kali wakati sehemu zingine za mwili kuwa kawaida

Discussion in 'JF Doctor' started by KASRI, Jan 6, 2012.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasalaam JF,

    Nina mtoto wa miezi saba (7) ambaye tangu akiwa na miezi minne amekuwa na tabia ya kuwa na joto kali kichwani wakati sehemu zingine za mwili zipo na joto la kawaida. Hii imekuwa ikitokea mara kadhaa hasa usiku. Nilimwona Dr wa watoto nikamweleza akasema inawezekana ni VIRAL infection kwa hiyo itakwisha yenyewe. Sasa anamiezi saba na hiyo hali imekuwa ikijirudia.

    Naomba ushauri kwa anayefahamu au aliyewahi kukutana na hali kama hii

    Natanguliza shukurani
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    mkuu kimbia hospital fasta umuone doctor atakusaidia. Mia
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huyo dokta uliyemweleza tatizo la mtoto akakujibu litaisha lenyewe ni dokta wa kuungaunga NENDA HOSPITALI KUBWA ONANA NA MADAKTAR BINGWA WAMCHUNGUZE MTOTO KWA UNDANI NA UMAKINI WATAGUNDUA TATIZO NA WATAMTIBU, mtoto anateseka ni vile hawezi kuongea
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uko wapi nikuelekeze?Je tatizo ni kichwa kupata moto tu au ana shida nyingine?Anakula vizuri,anakua/ongezeka uzito nk,maana wakati mwingine tunahisi joto letu na si la mtoto labda kama utakuwa n a themometa upime joto wakati anamoto,vinginevyo ni hali ya kawaida kwa watoto
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyo lazima awe mwana siasa au mwana sayansi maneke anafikiria sana kuleta maendeleo nchi hii
     
Loading...