Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kichwa cha Mh: Mnyika ni zaidi ya vichwa vya wabunge woote wa CCM mkoa wa Dar es Salaam...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gang Chomba, Jun 17, 2011.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    madini aliyoyatema Bungeni jana Alhamisi yanaendana sawa kabisa na kichwa cha habari hii.

    Hoja ulizotoa ni za msingi na ulisimama imara ktk kuzitetea.

    Hongera Muheshimiwa.
    Taifa ziima mpaka Msoga tunakutegemea wewe.
     
  2. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ushabiki mahaba we dada! Mnyika kichwa kwa hoja zipi?
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mimi sijamsikiliza. unaweza kutujuza aliongea hoja zipi?
     
  4. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    indeed!!kijana wapenda nchi tuk nyuma yako
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Red:Sidhani kama ulikuwa unasababu ya kumwita dada:
    Blue:ilikuwa inatosha kabisa kumuuliza
    Sasa sijui sababu za kutoka povu jingi mdomoni na sehemu za m.a.k.a.l.i.o ni nini?
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mimi jana sijamsikiliza. ila leo nimemwona akiwa tbc1 asubuhi pamoja na mama ana abdala, kijana mnyika ni kichwa. hata ana abdala amemsifu live na kusema akiendelea hivyo ana haki ya kurudi tena bungeni. amewaasa wabunge vijana kwa wazee waige mfano wa mnyika
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwani alisema nini?? Wengine mgao ulituharibia..
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mleta thread mbona umeongea mafumbo? si ungeandika hata kwa kifupi? wengine TV ya kugombaniana Mwingine anataka Tamthilia, mwingine Al Jazeera na wengina Cartoon hebu muwe mnatujuza vizuri ili tuelewe
     
Loading...