Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichunusi kama kijipu kimetokea kwenye kope za jicho nisaidieni dawa jamani...

Discussion in 'JF Doctor' started by mama D, Jul 6, 2011.

  1. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kuna kichunusi kikubwakubwa kimeniota jichoni(kwenye kope za chini ),
    hakiumi ila kinanikosesha raha kweli!
    Naskia kinaitwa kijpu mbuzi........
    Naombeni mnaojua dawa yake mnisaidie.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,990
    Trophy Points: 280
    Tafuta Mbuzi akilambe lambe, kinapotea.
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    hahahaaa faizafox umenichekesha kweli!
    ah!
    ILA NAOMBENI MSAADA WANAJAMVI SINA RAHA NA HII HALI......
     
  4. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    pole sana! Sie kule kwetu unamchukua mtoto mdogo wa kiume halafu kale kadudu kake anakagusagusa hapo kwenye jicho kitaisha.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,990
    Trophy Points: 280
    Sie Dar huku huwa tunasema hicho kinakuja ukimla chabo mkweo, sasa mama d, mnhhh. Anyway, nenda kwa daktari wana ki "remove" in 2 seconds, daktari mzzuri wa hivi vi minor surgery, jando na kadhalika, nimjuae mimi, ni Dokta Juma, clinic yake ipo pale club ya Pan Africa mtaa wa swahili, Dar.

    Nakutakia kila la kheri.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Pole, nenda kwa Dr.
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole! Kichunusi hicho, dawa yake ni kupata karafuu, kile kichwa cha karafuu kiloweshe kikilainika sugua nacho polepole baada ya kubetua kope hizo pale kinapoonekana kichwa cha kijipu mbuzi hicho baada ya muda mfupi ama siku moja kitapotea.

    Tahadhari: usitumie nguvu na kuchubua sehemu hiyo.
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    asante sana Mwanamageuko!
    Nitatumia dawa hiyo leo tu nifikapo nyumbani
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahha Jamani dawa nyengine hasa mikasa.
     
  10. l

    lauti Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is serious!nenda kwenye choo ambacho hujawah hata kidogo kujisaidia,hasa choo cha shimo,chungulia/angalia kwa kutumia macho yako yote dakika 1-5,kat ya hzo,sio compulsory dakka 5, utapona!wenyej wa mbeya watakua wanaipata!practice.
     
  11. e

    ejom Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kitaalam kinaitwa CHARAZON matibabu yake ni incision and drainage(I&D)
     
Loading...