Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichomi kwa kiingereza

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Moseley, May 1, 2011.

  1. Moseley

    Moseley JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Habari ndugu wana JF,

    Naomba kufahamu kichomi kwa kiingereza kinaitwaje?? Kuna mtu anajisikia kuumwa kichomi, maeneo ya chini ya kitovu..

    Shukrani sana..
     
  2. N

    Nalonga JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kiongozi yaani huyo mgonjwa awezi saidiwa mpaka ujue jina la ugonjwa wake kwa kiingereza au sielewi nini hapo?Ok kwa mujibu wa kadictionary kangu ka kayumba style,"Kichomi= Sharp pain".......Endelea kwasubiri wenyewe kiongozi.
     
  3. Moseley

    Moseley JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mkuu shukrani sana.. Kuna hii wanaiita Acute abdomen, wengine wanasema abdomen pain, sasa nahisi ndo hicho kichomi chenyewe ingawa nataka kuwasikia maa-great thinkers wanasemaje ili ni-confirm
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 12,503
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 113
    nafikiri ni pneumonia!
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Abdominal pain,kama vp i google
     
  6. dadam

    dadam Senior Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nalonga, Avatar yako imenitisha....napita tuu jamani
     
  7. N

    Nalonga JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Karibu dadam,usiogope nitabadilisha nitumie hiyo ya kwako..lol!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,123
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    nadhani ndio tafsiri sahihi ya kichomi but muulizaji nafikiri alimaanisha some sort of abdomen pains
     
  9. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Senior Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abdominal pain
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 113
    nadhani kichomi kwa kidhungu ni ''stitches'', ila uzuri wa google hata ukiweka ulizo ambalo ni descriptive utapata.ila kichomi chini ya kitovu?ama ni maumivu?kama ni mwanamke it might be something to do with kizazi ama njia ya mkojo
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,123
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 63
    labda tureverse swali..pneumonia kwa kiswahili ni nini??
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 113
    nt really sure,nafikiria kifaduro?(if kifaduro is nt dry cough ).mtu mwenye pneumonia anapata vichomi (described as sharp stabbing pains in the chest..). ila huyu ndugu anaongelea vichomi chini ya kitovu..

     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    :frusty:
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,677
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hujapata jibu bado mkuu, utapasua huo ukuta:eyeroll1:
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,938
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 83
    Wakuu nipo hapa kwa king'eng'e naitwa SHARP STABBIN PAIN.
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 10,822
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 83
  17. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 673
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifikiri Heartburn ni Kiungulia. Pia nilidhani Kichomi ni kinaletwa na homa ya mapafu au Pneumonia kwa kidhungu
     
  18. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kichomi kwa kiingereza ni "crap"
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,585
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    Kichomi ni STABBING PAIN
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 113
    hehehe,nilidhani ni 'kicheko',lol!
     

Share This Page