Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kicheko ni Dawa…!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kinyungu, Jun 6, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Uvimbe kwenye Ubongo :

    Daktari: Nasikitika kukwambia una uvimbe kwenye Ubongo.

    Masawe: Ndiyo (akaruka kwa furaha)

    Daktari: Umenielewa nilichokwambia?

    Masawe: Ndiyo nimekuelewa unafikiri mimi ni mjinga?

    Daktari: Sasa mbona umefurahi sana kama umenielewa?

    Masawe: Kwa sabau hiyo inathibitisha ubongo wangu unafanya kazi!
     
Loading...