Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichekesho.....!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by stevoh, Feb 1, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    je ushakutana na kichekesho ambacho hakichekeshi halafu unaona watu wanacheka?

    au ushatoa kichekesho ukajua watu watacheka alafu wasicheke?


    Utajisikiaje?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hiki nacho ni kichekesho?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua kuna wakati kinakuwa ni kichekesho ila kwa kuwa watu wako busy na mawazo yao hayako hapo kwa wakati huo waweza wasicheke ingawa baadae wakitulia wanaweza cheka sana so inawezekana ikatokea
     
Loading...