Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kichekesho cha ukwel

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by charminglady, Apr 20, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    nilipokuwa darasa la kwanza tulikuwa tunafundishwa kuimba hv "tunaunganisha herufi na irabu tunapata silabi,silabi na silabi ni neno neno na neno sentensi na hivi sasa tunasoma A E I O U. Basi enzi hizo tulikuwa tunakwenda shule asubuhi thn tunatoka sa sita mchana then tunarudi sa nane tunasoma mpk sa kumi jion. sasa siku tulikuwa kunaimba hako kawimbo ilikuwa mida sa sita kasoro wanafunzi wote tushachoka na njaa ni kali. basi mwalimu akamuuliza mvulana 1. wambura 'tunaunganisha nini na nini ili kupatta
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    dah,mchina hana maana. naendelea. tcha akamuulza wambura tunaunganisha nin na nini ili kupata silabi. wambura akajibu tunaunganisha ugali na nyama!!.!!!!!!!
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sijaelewa, niseme ukweli!!!
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    km hukusoma st.kayumba enzi za mwalimu huwez elewa. we c mtoto wa masak. je hujui kwa ukiunganisha heruf na irabu unapata silabi na ukiunganisha silab na silabi unapata neno kamîl na ukiunga neno na neno unapata sentens. we mwalm wako wa kiswahl hakukufundsha?
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Haichekeshi...
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh....
     
  7. C

    Chassarsenal Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbal sna, enzi hzo npo shule ya msingi Uzuri pand za Manzese Dsm. Kuna ticha wang alikuw anaitw mwl. Mwasambungu ali2kmbiz sna kwny kusoma tebo za kuzidisha.
     
  8. C

    Chassarsenal Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie ndo usiseme,maana mida ya kuondoka ile saa sita na kuwapisha wengne tulikuwa tunawaaga,
    CHOMA NYAMAAA.
     
  10. M

    Melkizedeck T New Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida sana
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    Daah mchina hana maana kabisa!
     
Loading...