Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichekesho Cha Leo: Mama Salma Kikwete: "Msinitenganishe na Mume Wangu"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 11, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Katika hali inayoonesha kuwa kweli suala la Urais wa JK ni la kifamilia zaidi, Bibie Salma Kikwete ameghadhabishwa na watu wanaoponda tabia yake ya kutumia mali za umma kumfanyia kampeni muumewe.

    Bi Salma ametamka hayo katika moja ya kampeni zake za "Ndani Kwa Ndani" huko Bukombe na kuwataka watu hao kuwa waache tabia hiyo kwani watu hao wanataka kuharibu ndoa yake halali.

    My Take:
    ==================================================================

    Hii sasa ni kali. Kwa hiyo Salma ameagizwa na muumewe kupiga kampeni, la sivyo hakuna ndoa.

    This is no blue Monday any more!!!

    ==================================================================

    Tukachape kazi.

    Dr. Slaa For Life!!!!
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yanaweza kumkuta yaliyowakuta Mkapa na Salmin ikawa kinyume chake.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ndoa ya JK na Salma tutainusuru kwa kuhakikisha ya kuwa tunawatimua Ikulu ili waweze kutumia muda mwingi pamoja. Kazi ya Uraisi yelekea inawatenganisha na muda mwingi hawapo pamoja na hiyo siyo dalili nzuri kwa wanandoa hao.
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tuwaombee waishi na mumewe vyema.
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,706
    Likes Received: 9,398
    Trophy Points: 280
    Hii familia namba 1 yote ni kichekesho tuu.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    familia ya wasanii ni usanii mtupu!
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :couch2:
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbali na hilo yeye mama amekili na ameona alama za nyakati kuwa Vijana wengi hawakipendi CCM na amewasiii mama wa vijana hawa wa kitanzania kuwaelezea mazuri ya CCM kwani vijana hawa hawajaona ni nini CCM imekifanya na matokeo yake Vijana wengi wanaelekea upinzani.

    Sasa kama mama Salama amelijua hilo na amekili kuona alama za nyakati iweje hao REDET NA SYNOVATE watupe tathimini yao hiyo kuwa JK anashinda kwa asilimia kubwa wakati fika mwajua vijana wengi nchi hii ndio wapiga kura na pili wanachuo wengi mumewarudisha home sasa huo utafiti mume jumlisha na wingi wa wanafunzi mavyuoni ambao kwa asilimia kubwa hawatopiga kura au?

     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bwa ha hahaha
     
  10. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Familia ya kisanii hiyo!
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No comment.
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya nayo makubwa ,ila huu mwaka utazua mengi
     
  13. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh sikio la kufa halisikii dawa.mama anatetea kitumbua ambacho kinaelekea kudondoka kwenye mchanga.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :A S-smoking::A S-smoking:
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama yapi?
     
  16. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jethro ameuliza swali la msingi kwa kaka mama Salma amejua kama vijana hawaipendi CC vipi Synovate? Inawezekana sample ya Synovate ni Wazee waasisi wa TANU.This is another generation of voters which does not know mambo ya TANU
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du! hii mpya!
     
  18. S

    SUWI JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama namuona vile!!! Utadhani anaongea na watoto wa chekechea.... Au anakumbukia enzi zake!!! Najaribu kupata pichaaaaaa.. waliokuwepo walicheka ama walilia?
     
  19. M

    Msindima JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yapi tena hayo? Tuhabarishe.
     
  20. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuachana na wake zao!
     
Loading...