Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichefuchefu cha CUF/Prof. Lipumba Jangwani leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hon.MP, Sep 9, 2012.

  1. H

    Hon.MP Senior Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchano juu ya Mkutano wa CUF & Speech Prof. Lipumba

    1.Mkutano wa CUF leo Jangwani ulihudhuriawa na watu wengi na Prof. Lipumba alitoa hotuba.

    2. Makamu wa Mwenyekiti CUF alisema kuwa kwa vile CCM & CHADEMA wanasema kuwa CUF ni chama cha Waislam basi Waislam wote Tanzania jiungeni na CUF. Pamoja na kwamba usemi huu unaweza kuwa ulitolewa as sarcasm hauna mashiko kwani ingetosha kusema nyote Wakristo kwa Waislam mnakaribishwa CUF. Kiongozi kakosa hekima kwa ku- reinforce kinatuhumiwa. Hii ni kama vile mtu aseme "kwa vile huwa nasingiziwa kuwa natembea na mke wa Fulani, sasa nasema nafanya kweli, Mrs. Fulani tuonane!

    3. Prof. Lipumba kaongea issue za maana za kumpunguzia umaskini Mtz lakini ukweli hajatumia fursa ya sasa ya mabadiliko ya Katiba katika kuhamasisha wanachama chake juu ya mambo mengi muhimu yatakayo leta mabadiliko. Kaongea moja tu kuhusu kuwepo kipengelele kinachotamka Wananchi kufaidika moja kwa moja na rasilimali za nchi. Aidha haitoshi kuiombea roho ya marehemu Mwandishi wa habari na kisha mwishoni unamaliza kwa kusema tu kuwa Polisi mmeona sisi CUF tunapokutana hatuna fujo na tunakwenda Arusha kupeleka sera sio fujo / magomvi wala matusi.

    Hii kauli imeshusha shule yake babu kubwa ya Uprofesa wa kweli katika uchumi aliyokuwa ameitoa katika kunyanyua uchumi wa nchi maana by implication alikuwa anasema tafuatayo: " SISI CUF SI KAMA CHADEMA WALETA FUJO WANAOSABABISHA POLISI KUTUMIA NGUVU HADI MAUAJI"

    Mark my words!

    Nimalizie kwa kusema kuwa VYAMA VYA UPINZANI VINAPOPATA NAFASI MBELE YA WANANCHI NA WAKAJIKITA KATIKA KUPIGANA VIJEMBE WAO KWA WAO, hakika mimi binafsi siwachukulii serious, ni kichefuchefu na mnaonekana vichekesho. Na ukweli ni kwamba unless mkubali kuunganisha nguvu au Katiba ibadilike na kukataa a simple majority Government; CCM itaendelea kuwatawala kwa muda mrefu ujao.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono 100%. The Prof is tired. By the way will he run in 2015?
     
  3. H

    Hon.MP Senior Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni wakati wa kumwacha hata mwingine ajaribu. Anafaa sana kuwa Waziri wa Uchumi au Mshauri wa rais katika uchumi lakini kuwa Rais I have my doubts!
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    He's been trying for four times and being bitten,naona hakutumia busara kusema kuwa CDM ni wa fujo huyu haelewi.source ya fujo ni nini.
    Binafsi najua source ya fujo kwenye mikutano ya CDM ni Viongozi wa serikali ambao hutoa amri kuvunjwa kwa mikutano,kuanza kurusha mabomu
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia huyo Naibu ya M'Kiti wa CUF akitamka hayo Jangwani leo, sikuamini masikio yangu!! kama ni utani, basi huu umewaharibia sana CUF maana sijui watayacontrol vipi magazeti etc watakavyoripoti.

    Mkutano ulikuwa mzuri umeharibiwa na kuropoka hovyo!
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    He has shown TRUE COLOURS. Lisemwalo lipo
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mzee Machano aliimanisha! Ngangari hawa hawaombi radhi
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wao na Mme wao CCMABWEPANDE wamedhihirisha mrengo wa Udini..barakashia tupu
     
  9. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,277
    Likes Received: 5,883
    Trophy Points: 280
    ingekua mimi Tendwa akigombea tena 2015 naifuta CUF.
     
  10. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cuf ina mtu mmoja tu hakuna noma profesa
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    ndo malengo ya cuf........... Kwenye hili propaganda za ccm za cuf chama cha udini nakubaliana nao, hukumbuki hata kwenye uchaguz znz jussa alisema walishindwa kwa sababu ya wakristu wengi kwenye hilo jimbo?

    Mwenye macho haambiwi tazama na mwenye masikio haambiwi sikia.....
     
  12. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hawajaanza leo
     
  13. T 2015 CDM

    T 2015 CDM Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naona CUF leo wamenzindua operation wanayoiita MCHAKAMCHAKA MPAKA IKULU 2015. Hii imekaaje na mnadadavuaje kuzinduliwa kwa operation hii hasa wakati huu ambapo M4C inatafutiwa kila sababu ya kuzuiwa kuendelea kwa nguvu zote na matokeo yake ndo hayo ambayo tunayashuhudia ikiwemo kifo cha kikatili kabisa cha mwandishi wa habari.


    Hebu tulijadili hili kwa mapana wana JF!
     
  14. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .............. Hoja zake za UISLAMU na CUF hazikumzuia kuanguka mara 4 kwenye kugombea Uraisi, bado anazirudia tena?!!
     
  15. m

    markj JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    tutasema sana nakusikia mengi mpaka iyo 2015! kazi ipo
     
  16. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Balaghashia ndo zilopigania uhuru nchi hii massaun hajakosea kwa sbb wapigania uhuru wa nchi hii wengi walikua waislam ni jambo la kawayda waislam ndo wamepigania uhuru sasa hv mnawaona wajnga? wapigania uhuru kama 1-Abdulwahid sykes 2-Dosa Aziz 3-Suleiman Takadir 4-Hassan bin amir 5-Jumbe Tambaza 6-Hamza mwapachu 7-Zubeir mtemvu hao ndo waasis wa TAA hayumo baba yenu...
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Prof Lipumba amesema katibu wake amefuata nini Marekani?
     
  18. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,903
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hii operesheni inaonekana kuwa ni mbinu mahususi ya CCM. Kwanza sio desturi kwa TBC kurusha live mikutano ya wapinzani !!!
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    We hujasikia kuwa jaji warioba amepiga marufuku viongozi wa vyama vya siasa kuinfluence maoni ya wanachama wao?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe jamaa naona unalialia bila hoja umegeuka mshauri wa vyama vya siasa, washauri Chadema kwa nini wamejichaguwa wenyewe bungeni kama wanajuwa kuwa kuna wapinzani wengine kwa nini wamejitenga, hivi ni vita kila chama kinakuja na njia yake, wewe unataka CUF, NCCR Mageuzi, UDP, waisifie Chadema, wakati hao hao Chadema wanasema Tanzania hakuna chama cha upinzani zaidi ya Chadema tu...endelea na kichefuchefu chako mkuu.
     
Loading...