Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichefuchefu cha CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaHaki, Aug 17, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Waungwana

    Leo nimesema hebu nitembelee hii tovuti ya hiki chama kinachoitwa majina lukuki. Orodha fupi ni kama ifuatavyo:

    1. Chama Cha Majambazi - CCM
    2. Chama Cha Mafisadi - CCM
    3. Chukua Chako Mapema - CCM

    Hiyo ni orodha fupi tu. Najua wengi mnayo majina mengine, mkipenda mtayaeleza hapa.

    Kabla sijawapa link ya tovuti ya CCM (najua baadhi yenu hamuijui), ngoja nitoe kasoro zake:

    1. Domain Name (jina halisi la mtandao) SIO la KIZALENDO. Domain name inaishia na .ORG. Hii ina maana kwamba, kwa vyovyote vile, tovuti hiyo inahifadhiwa nchini Marekani. Mimi ninatumia extension ya Flagfox, kwenye browser ya Mozilla Firefox. Flagfox inakuonesha mahali ambapo tovuti inahifadhiwa, na ukweli ni kwamba, tovuti ya CCM inahifadhiwa MAREKANI! Tanzania ina taasisi, inayosimamiwa na TCRA, yaani, TZ-NIC (Tanzania Network Information Centre), ambayo ina mamlaka ya kusajili na kusimamia majina yote ya mtandao, yaani, CCTLDs, kwa kirefu, Country Code Top Level Domain Names. Kwa upande wa Tanzania, domain hizo ni .AC.TZ, .OR.TZ, .NE.TZ, .MI.TZ, .GO.TZ na .CO.TZ. Domain zenye .AC.TZ ni za taasisi za kielimu (Academic); domain zenye .OR.TZ ni za asasi (Organisation); domain zenye .NE.TZ ni za watoa huduma ya mtandao (Network); domain zenye .MI.TZ ni za kijeshi (Military); domain zenye .GO.TZ ni za taasisi za serikali (Government); na domain zenye .CO.TZ ni za makampuni (Corporations). Domain sahihi ambayo CCM ilipaswa kuwa nayo ni CCM.OR.TZ! HAKUNA UZALENDO!

    2. Mpangilio wote wa tovuti hiyo ni wa KITOTO! Hakuna mwongozo unaoeleweka. Maandishi ni ovyo, wametumia maandishi madogo kiasi kwamba kama una macho mabovu kama yangu hutaweza kusoma bila miwani. Rangi na picha zimepangwa kama vile ni homework ya Form 1! UTOTO MTUPU! Nasikia wamemlipa designer wa hiyo tovuti takriban dola elfu ishirini kuitengeneza. Mimi nilidhani ingekuwa BONGE LA WEBSITE! Lakini wapi! Sihitaji kujivuna, lakini nimeshawahi kudesign website bora zaidi, na moja mpya iko njiani. Nitakapoimaliza nitaitangaza hapa, mtaona ninachokisema.

    3. Maelezo yaliyomo yana upungufu mkubwa. Muundo mzima wa chama haujawekwa wazi. Wameelezea karibu kila kitu, kasoro UVCCM! Ina maana kuna mtu alisahau? Hakuna hata sehemu moja iliyozungumzia kuhusu UVCCM. Majina ya viongozi, na kadhalika. Pia, hakuna orodha ya matawi ya CCM kwa ngazi ya Mkoa, Wilaya na Kata. Kimsingi, CCM haina orodha kamili ya wanachama wake. Hiki ni chama kinachotamba kuwa na wanachama takriban milioni sita! Wamekokotoa namna gani idadi hiyo bila ya kuwa na orodha kamili?

    Imeandikwa kwamba, mke mzuri utamjua kwa tabia yake. Mke mzuri hahitaji kujinadi, utampenda wewe mwenyewe. Kama ningeifananisha CCM na mke mzuri, basi huyu hafai hata kuchumbiwa! Havutii machoni, anaonekana shaghalabhagala, hapendezi, mambo haye waruwaru, hana mbele wala nyuma. Amejiumbua! Ningekuwa mimi ndio JK, NINGEITOA HEWANI hiyo website, kwani INATIA KICHEFUCHEFU! Haifai hata kuangaliwa na mtu yeyote, sembuse mwanachama wa CCM!

    Haya, nendeni mkatapike... bofya hapa Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM

    Lakini nimewaonya! Ni KICHEFUCHEFUUUUUUUUUU!

    WanaCCM MMELIWA!

    ./Mwana wa Haki

    P.S. CCM mmejitakia wenyewe. Jamani hata kuweka tovuti nzuri mmeshindwa? Hebu nendeni mkalinganishe na ya CHADEMA.... hii hapa... Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)

    Oh, si mmeona? CHADEMA wameweka domain yao kuwa CHADEMA.OR.TZ! Sasa niambie, NANI MZALENDO kati ya CCM na CHADEMA?

    Hii ni AIBU TELE! Kama isingekuwa kweli mngesema ninawaonea CCM. Lakini wameiweka! Duh!

    Oh, kuhusu domain ya CCM.OR.TZ, nimekwenda kuitafuta kwenye mtandao! Hakuna website yenye jina hilo, lakini kwenye http://www.tznic.or.tz/index.php/home.html inaonekana kwamba kuna mtu aliwahi kuisajili, lakini kwa sasa ime-EXPIRE! Kwa hiyo, CCM wakitaka angalau kuwa na CHEMBE ya UZALENDO, waende pale Millennium Towers, wakawaone TZ-NIC, watawapa hiyo domain name, tena bure wakitaka!
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ama kweli ukipenda chongo uita kengeza.
     
  3. M

    MC JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaaaazi kwelikweli
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kutegemea CCM kuwa wazalendo ni sawa kutegemea shetani kutubu
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wote wale wale tu nimetembelea link hii ya picha kwenye website ya CHADEMA na kupata error message ifuatayo;

    The server encountered an unexpected condition which prevented it from fulfilling the request.
    The script had an error or it did not produce any output. If there was an error, you should be able to see it in the error log.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila niziipenda katuni hizi toka kwenye katuni page yao, nice!!!



    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mfunyukuzi

    Sasa hayo maskhara kaka!
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    umenipa wasaa wa kuitembelea tovuti ya CCM
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kaka Dubo

    Mimi nimeichambua website ya CCM. Nimeisifia ya CHADEMA. Sina haja ya kukutafuta unipe shule. Mwaga sera zako hapa. IKOSOE website ya CHADEMA unayosema ni mbovu. Weka orodha ya hayo mambo kumi ambayo ndio vigezo vya ubora. Unaogopa nini? Hapa tunaongea kwa HOJA mkuu. Mpaka sasa hujaongea HOJA yoyote ile. Mwaga sera!

    ./Mwana wa Haki

    P.S. Wale wasio na sera, wataongea chochote kile... (sijui nani alisema hii...)
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya nasubiri hoja nizisome
     
  11. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ningekuta hoja. LOL
     
Loading...