Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kicheche(player),kuna dawa ya kuacha?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Dec 26, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Wakubwa wa GT ushauri unahitajika kwani najua hii kitu haipo kwenye damu ya mtu.
    kwa mwanaume/mvulana
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    dume au jike
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mwanaume
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmh...wengi wao huacha wakizeeka..ila mwingine huacha anapopata mke ataeweza kumuweka kwapani haaswaa!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ikabe kabari, ina adabu kweli

     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ndio nini hii kongosho?utaipigaje
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Rudi muhimbili wakakurudishie sweta.......
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maamuz tu jambo ukiamua linawezekana
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    haibadiliki labda akatwe au azibwe naniliu
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nadhani dawa ni kujipenda, kuupenda nafsi na mwili wako. Kwa kweli ukijipenda vipaswavo utaona tu kua vitu vyenye thamani kama hivyo havitakiwi kuchezewa na mtu wowote. Utaanza kuchagua wanawake wenye kuweza kuvithamini, na hawa sio wengi sana. Watu wanasema ni maringo ila sio, ni self esteem ya nguvu sana.
     
  11. n

    ngwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga puli mkuu,itakusaidia sana.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli we ni mwali na umefunzika mama....big up....mi sina la kuchangia hapo, nilicho-quote ndo mchango wangu ingawa wa kuibia ila ndo ukweli.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha

    nimekugongea LIKE hapa
    idai kwa mods

     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama ni ukweli basi hujaibia sababu ukweli ni mmoja kwa watu wote. :)
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    du..mtu wangu kama ni bendi hapa umetoboa ngoma
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mwali embu fafanua kidogo hapa tafadhali naona una point nzuri sana ya kunisaidia
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahah..huu sasa utani kaka..hivi si ni vitu viwili tofauti ..ma player huwa hawapigagi puli hujui?
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahahha wewe unatengeneza ugomvi hivo
     
  19. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    umemaliza mkuu!
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nifafanue vipi mkuu?
    Player maana yake nini? nilivo elewa mimi ni kwamba unapenda sana kuanzisha uhusiano na wanawake mbali mbali, sometimes uhusiano unawapeleka kushiriki tendo la ndoa, alafu mnaachana kwa uamuzi wako, bila kujali kama mwenzio bado anataka au hataki. Haikusumbui kichwa kabisa ikiwa kuna uhusiano kati yako na wanawake wengi kwa wakati mmoja.
    Am I right?
    Sasa unataka kuacha kua player na kua 'mwaminifu katika mapenzi' (nimekosa neno kamili hapa). Basi anza kwanza kwa kuheshimu mwili wako na nafsi yako, usiwe unatoa kwa kila mtu.
     
Loading...