Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kichaa cha ng'ombe us

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rukiko, Apr 25, 2012.

  1. R

    Rukiko Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 199
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Unataka kusema kuwa tukila ng'ombe tutambukizwa kichaa cha ng'ombe?. Tambua kuwa BSE siyo zoonotic bali huambukiza haraka kwa ng'ombe na kuleta vifo vingi.
     
Loading...