Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichaa avamia s/msingi aua mwanafunzi,walimu wacharangwa mapanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUDO, Nov 1, 2011.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    MTU anayedaiwa kuwa mgonjwa wa akili amevamia shule ya msingi Kabutaigi wilayani Muleba na kumuua mwanafunzi wa darasa la nne na kisha kuwajeruhi walimu wawili kwa mapanga.
    Mkuu wa Wilaya hiyo Angelina Mabulla ametbitisha kufanyika kwa mauaji. masikitiko.png

    Hali ya masikitiko kijijini hapo
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo kichaa bado yuko hai?
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimepata hii taarifa,Kichaa naye kapondwa kwa mawe hadi kufa !
    maiti 2,majeruhi 2,nyumba kuchomwa moto
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh!
    Walau sasa habari imekamilika. Pole kwa wafiwa na majeruhi kwa ujumla wao.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah inasikitisha saaana! Kweli hii serikali ni legelege km kinyesi cha ngedere inaacha vichaa wanarandaranda mitaani na kudhuru wananch, hp Motown kn kichaa alimbaka nesi live mchana kweupeee maskini yule nesi alikunywa sumu akafa.
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    pole kwa wafiwa na majeruhi pia...........M/Mungu ailaze roho ya marehemu kijana wetu peponi
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dah! huyu kichaa ameleta hasara kwenye familia, kuzaa mtoto na kumlea adi kufika darasa la nne si kazi ndogo. Lkn hii ya Nesi kubakwa na kichaa adhari nayo ni kubwa kuliko duuuuh!!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Aaaah rip wafiwa wote mpaka wa huyo kichaa
     
  9. C

    Chibwera Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu awapumzishe kwa amani marehemu wote, awajalie kupona haraka waliojeruhiwa
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya shule kuzungushiwa uzio na kuwekwa walinzi.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu awape pumziko la milele na kuwafariji wafiwa waTZ sasa tumeshikilia roho zetu mikononi
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Best! Hii serikali legelege kama hii ya JK wanasikia ki2 kama hicho. Rest In Peace kijana wetu na waliojeruhiwa poleni na MUNGU awazidishie nguvu mpone mapema.
     
Loading...