Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichaa aua wanafunzi Kiluvya!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cement, Jun 11, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah hii imetokea muda si mrefuu hapo kiluvya stand wakati wanafunzi wa sekondari wanasubili usafiri,mara akaja kichaa inasemekana ni mpiga debe na kuanza kuwatimua wakaaanza kukimbia hovyo huku na huko wengine wakikoswa koswa na magari barabarani,mwisho akakkwapua kisu cha muuza machungwa kaanza kuwachoma hovyo wanafunzi aliowakaribia na kusababisha wengine kupoteza uhai hii ni mbaya sana ni kitu cha hatari sana hiki!
     
  2. U

    Udaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nini kilifuatia,hawamtia nguvuni.R.I.P WANAFUNZI WOTE WALIO YAAGA MAISHA KTK TUKIO HILO.
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wahusika;

    Ni wanafunzi wangapi waliokufa na wangapi kujeruhiwa??

    Huyo kichaa mpiga debe au Mtu mwenye akili zake isipokuwa ni Mibangi hiyo wanabwia pasipo kula msosi!!!


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. T

    Toshack Kibala Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wanafunzi mliojeruhiwa na mliopoteza uhai mungu awarehemu mpumzike kwa amani.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    dah pole sana kwa hao waliokutwa na msiba..lakini yaezekana jamaa sio kichaani teja tu kama wa pale ubungo
    kuna haja ya kuwaangalia hawa vijana wanaokaa stendi bila kazi maalumu kwani wengi ndio wahusika wa wizi, ukibaka na hata mauaji kama haya
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watu wameshindwa kumrushia mawe?
    mbona ni wepesi kuuwa vibaka wanamuacha muuaji?
     
  7. m

    mbutalikasu Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kagamehakuna kichaa anaeonekana barabarani wote wamefungiwa mahali panapostahili kukaa vichaa lakini tanzania wamezagaa kila kona ndo maana wanafikia hatua ya kuua pole wote mliofikwa na huo mkasa
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huu ni mgawanyo mbaya wa ile keki yetu ya taifa lait kama kila mtu angepata stahiki hadi hawa ndugu zetu vichaa nao wangeifadhiwa mahala pazuri na huduma zinazowastahili
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unajua kuna ubabe mwingine hauna maana.....ukute hao wanafunzi waliona kabisa jamaa kachukua kisu badala ya kukimbia kuokoa maisha wao wakaweka vifua.....
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwenye awamu hii ya 4 ya uongozi wa JK wa 2, idadi ya vichaa na waokota makopo imeongezeka kwa kasi mpya ajabu!!
     
  11. d

    djochuku Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ukisubiri kila kitu mpaka ifanye serikali nafikiri kutakuwa hakuna sababu ya kila binadamu kuwa na ubongo wake.
     
  12. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole kwa wote, je aliwachoma na kisu wangapi?
     
Loading...