Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kichaa..____.. Mimba.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtalingolo, Oct 14, 2011.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF wenzangu? Naimani mmeianza weekend vyema,

    Nduguzangu mie kunajambo ningependa kufahamishwa inakuaje hapa, nimepata kushuhudia baadhi ya vichaa/wagonjwa wa akili wakiwa wajawazito, sasa swali inakuwaje hapo. Hv kunamtu na akilizake anaweza kufanya mapenzi na vichaa/kichaa?? Au ni kitu gani huwa kinawapata?

    Nawasilisha...
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona hio ipo wazi....
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inahitaji kichaa kumtia mimba kichaa mwenzake.

    Jiulize hivi.... daktari wa kiume anambaka mama aliyetoka kujifungua
    Baba anamtaka mfanyakazi wake wa ndani anayemlelea watoto wake!
    Baba anambaka binti yake wa kumzaa....
    mwanaume anabaka kitoto kidogo cha miaka 5,6....
    Mwanaume anabaka ajuza wa miaka 80! AMBAYE HATA HAKUMBUKI TENA HUO MCHEZO UKOJE maana alishaachaga kama miaka 30 iliyopita.
    Halafu bado unashangaa?

    Jibu ni kuwa kwenye sex wanaume wengi hawana tofauti na vichaa!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    mmimi huwa nasema kila siku kuwa katika miujiza ya dunia
    basi sisi wanaume ni miujiza tosha

    yaani mwanamke kuolewa ni bahati lakini kufa bikira ni impossible lol
    huo ni muujiza tosha
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    fafanua Boss
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    kama alivyosema muanzisha thread
    mwanamke kichaa but ana mimba
    wapo omba omba,walemavu,vichaa,na kila aina ya wanawake ambao wanatafuta
    wanaume wa kuwaoa but hawapati mpaka wanakufa....but hawafi mabikira

    muujiza upo hapo kwamba hakuna mwanamke mwenye shida ya mwanaume wa ku do
    in fact kila mwanamke anajua nani amtafute ili a do...na hata kama ni kichaa kuna kidume kitafanya kila namna kita do nae

    take it this way no vagina is returned untouched hata awe mbaya vipi,mchafu vipi.....huo ni muujiza aisee
     
  7. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    futa kauli mama! Inamaanisha vichaa wakiume huwa hawapew mzigo na wanawake timamu?
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    The Boss bwana, hizo v zinarudishwa wapi? Ah hii thread imenikumbusha primary, shuleni kwetu kulikuwa kuna mama mmoja kichaa lakini alikuwa anazaa watoto wazuuuri hao!
    But huyu watoto wa kijiweni, wavuta bangi na walinzi wa sehemu alizokuwa analala ndio waliokuwa wanamzalisha.
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwamba mtu na akilizake anaenda kufanya mapenzi na kichaa, au wanafanya waokwa wao?
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kichaa alitaka mchezo mwenyewe na akapewa haki yake ya msingi
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    tunabeba mizigo mingine kwa matakwa yetu yenyewe...........tamaa zisizo na mipaka....................kupenda bwerere...................chapuchapu..........bila ya majukumu kuyakumbatia......................na uozo unaofanana na huo......
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe na vichaa mda mwingine wanapata hisia za mapenzi??
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwahyo hali hiyo ni karibu maeneo yote ya Tz? Sasa huyu mama akijifungua inakuaje hapo mkuu, is she taking care to her chirld??
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nilijua mwanzo wa senteso zako, lazima mwishoni mwanaume atukanwe tu!
     
Loading...