Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibweko cha Mbwa Koko, hata Sisimizi huchekelea na hakitishi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, May 27, 2010.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi; Ana lia, ana lalamika, ana nung'unika, ana huzunishwa, ana chukizwa, ana tahayari, ana sikitika, ana ghafilika, ana kata tamaa au kwa kifupi hajielewi?

    Yaani miaka yote hii ya majaribio na takwimu zote na ripoti zote, makabrasha ypte na matusi yoote leo hii ana uwezo wa kutoa sauti eti ana kerwa?

     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    Anachukizwa na nani
    Na akichukia nini
    Hasira zake kwa nini
    Wenye kumuudhi nani?
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?

    Mwenzetu huyu wa wapi
    Anafikiria yapi
    Msimamamo wake upi
    Achukizwapo ni vipi?
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?

    Ati leo achukia
    Na jana kawanunia
    Kesho awabwatukia
    Mtondogoo arudia
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?

    Ngumi anawakunjia
    Na nditi kawapangia
    Kejeli awamwagia
    Wenyewe washangilia
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?

    Majina anawajua
    Ati atawaumbua
    Tena atawashushua
    Wananchi watajua
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?

    Hivi simba wa kuchora
    Humpiga nani mkwara
    Kama siyo masikhara
    Nani atakula ngwala
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?

    Maneno ayatumia
    Ati watamkimbia
    Mwenyewe ajisikia
    Ukweli kawapashia
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?

    Maswali yameingia
    Ya yule alochukia
    Yale yale arudia
    Miaka inapatia
    Hasira zake mkizi, furaha huenda kwa nani?


    Na. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    He should just shut the hell up
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    OPP, umefanya nini tena..?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Sijafanya chochote....change is good sometimes....
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huyu ni mwepesi tu, sema nchi hii inakosa mtu wakutuunganisha, tunatamani utokee moto wa gharika kisiasa, tumuone anavyolanda na njia , sijawahi kumfikiria kuwa yeye ni kiongozi legelege kama alivyo leo....Kikwete mimi nikimchagua nifie kwenye kibanda cha kura, amka Tanzania, huyu anatudanganya. hakika tunahitaji mabadiliko, hatuhitaji joka la kibisa kwenye utawala wa nnchi, tunataka Kiongozi mwajibikaji na mpambanaji.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I agree, he must shadd'up! I mean JK.
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    hata simuelewi.
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    JK ni Mwanasiasa msanii na siasa kwa ujumla wake ni Uongo unaokubaliaka. Makosa yetu ni kumpa msanii mcheza sinema nafasi, swaga lake litawapumbaza wengi.
    Hivi kweli mtu unasikitika na viongozi wasiokuwa responsible, yet unawaacha ktk nafasi zao!
    Unataka mkaguzi mkuu atoe taarifa mapema hali akitoa hazifanyiwi kazi kwa sababu wahusika ni vigogo wa chama.
    Toka EPA, Bank Kuu, mashirika mengine hadi wizara tumeona makosa ya wazi, huyo Utouh kasema wee hadi sauti imemkauka, na viongozi wabovu wameendelea kupeta kwa miaka minne.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mkuu naunga mkono hoja. Huyu bwana ndio top most. Ana mamlaka ya kufanya kweli. Sasa anategemea nani mwingine atafanya jambo la ziada kama yeye anapiga story tu na kudanganya watu kila kukicha.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nadhani saa nyingine Kikwete anasahau kwamba yeye ndiye rais. Naona kama anajiona kama vile yeye ni Denzel Washington na Tanzania
    ndiyo Hollywood yake, kwa hiyo ni mchezo wa kuigiza tu, unapigiwa makofi na kupanda gari la ving'ora na kazi imeisha. Akiambiwa achukue
    maamuzi anapata kigugumizi. Nadhani wakati umewadia aambiwe kuwa Tanzania si Hollywood na tumechoka kusikia tunataka kuona vitendo.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Huyu kakaetu sindibadi ni msanii tu atakudanganya kwamba hafahamu chochote kumbe anafahamu kila kitu. He is always double faced, smiles apparently but curses inside, pretends to be serious but inward joking and mocking. It's your time buddies msifanye kosa come october!
     
  13. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    • Alifungua Hotel pale Arusha, kesho yake manispaa wakapomoa.... ipo wrong sites....
    • Aliitwa kukabidhi gari la wagonjwa kwa viongozi wa sehemu A wakaja wa sehemu B kupokea.....
    • Akaitwa kupewa zawadi kwa kijitoa kimasomso michezoni, akapewa Jezi ya Ronaldo.....
    As a leader hustuki tu........., wala huhisi kama wanakudharau......., unakenua meno tuuu.........

    Hivi huu ni utahira, Wehu au Ukatuni. Still you are telling me to call him a president. Over my dead body.
     
  14. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata alishawahi kutoa hundi ya sh. laki tano akidhani ya milion 5! kazi kwelikweli!!!
     
Loading...