Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibweka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tz1, Oct 20, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana JF naomba kuuliza na labda kuna watu wengine pia wangependa kujua.
    Mkuu kibweka ni mtu wa namna gani?
    1:Ni mpole sana au mkali.
    2:Ni mtundu au mkimya.
    3:Ni mcheshi au mkimya.
    4:NI mpweke au ni mtu wa watu.
    5:Ni mtu wa totos au la.

    Simuongelei kwa mabaya na asinichulie ubaya.Ni post zake zinafurahisha na zaina moja.
    Mkuu kibweka tunasubiri picha za lala salama.Asante.
     
Loading...