Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibwana Dachi wa channel ten kumbe pia ni traffic police

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chakarikamkopo, Sep 27, 2012.

  1. c

    chakarikamkopo Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majira ya Mchana leo 27th September 2012 Maeneo ya Mnazi Mmoja magari yalisongamana sana kwenye makutano karibu na Police Post na kusababisha foleni ndefu sana ndipo Kibwana Dachi alipoingilia kati na kuongoza magari, kwa muda mfupi tu akawa ameondoa foleni ndefu sana. Hongera sana mkuu kwa moyo wa kujitolea......Polisi Jamii@work

    PS. Ignore tarehe kwenye picha, kamera ilikuwa haijarekebishwa tarehe




    Source: Facebook page
     

    Attached Files:

    • 001.JPG
      001.JPG
      File size:
      1.4 MB
      Views:
      249
    • 002.JPG
      002.JPG
      File size:
      1.2 MB
      Views:
      207
    • 003.JPG
      003.JPG
      File size:
      1.3 MB
      Views:
      133
    • 004.JPG
      004.JPG
      File size:
      1.3 MB
      Views:
      528
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Polisi Jamii mzuri huyo. si lazima kusimamia ustarabu uwe polisi, hata mwananchi raia ana wajibu huo.
     
  3. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anatafuta UDC huyo ana lolote....Siku hizi ameanza kuboa kwenye kipindi cha Morning Magic! Anajifanya anajua kila kitu kama Kibonde wa Clouds!
     
  4. c

    chakarikamkopo Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi eeh ehhh.................
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hana lolote huyo ni mganga njaa kama kibonde tu....
     
  6. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi Dachi lazima Polisi wajue raia wakiezeshwa wanaweza kuisimamia sheria
     
  7. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye blue umeuliza? Au umeeleza?
     
  8. k

    katalina JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani polisi wenyewe wanatafuta UDC! Dhana potofu.
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Both nimeuliza na kueleza
    l
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Do u mean Police?? Policeman?? or Traffic Policeman??

    Please Back to school..
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Haya traffic wetu wako wapi muda huo? Maana pale kweli panasumbua ila hutawaona pale.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukisikia mambo ya mgema na tembo ndio hayo sasa..
     
  13. M

    Mchaga HD Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani si umemwelewa.?wewe ndo uwende back to school,kama kila kitu unataka utafuniwe.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sikua najua kama siku hizi ana akili kama za KIBONDE
     
  15. p

    pilau JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ............ mambo mawili kwanza anatafuta umaarufu pili kwa asili yake Mzazi wake alikuwa askari wa magereza wa cheo cha juu bila shaka ni mtoto wa quota
     
  16. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hongera Kibwana Dachi.
     
  17. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,506
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hivi hii mikokoteni si ilishapigwa marufuku city centre? au ndio wanaitunishia misuli serikali....
     
  18. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jambo jema huwa halipingwi linajijulisha lenyewe hakuna uhusiano wa cheo na huduma. Hongera Dachi
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Majira ya Mchana leo 27th September 2012! Mbona picha ni za tarehe 5/1/2007!!!!!
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hata bodaboda zilizuiwa lakini ndo hivyo tena...
     
Loading...