Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibwana Dachi anachambua maelezo ya Lowassa on Magic FM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 20, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anasema moja ya sifa ya mwanasiasa ni uvumilivu,
    -kama una nafasi tune to magic fm
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anasema kuwa mwandish kuwa kada wa chama c makosa,ila iman yake asiihamishie kwenye taaluma
    -suala la kuchafuana anasema kuwa ile KASUMBA YA KUTOZOEA KUSEMA KWEL NDAN YA CHAMA NDIKO KUMELETA HOJA YA KUCHAFUANA!
     
Loading...