Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibuti hiki ni balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Oct 19, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    "Sikuamini maneno niliyoyasikia kutoka kwako,lakini sasa naanza kuamini.Kweli mapenzi ni upofu kwenye akili yangu,sikulipa nafasi jambo kama hili,but it is too late,kilichobaki ni kuuguza madonda.Mola anisamehe na anitie nguvu,adhabu niliyonayo inatosha,ALL THE BEST.Washika pembe tumeachia."!!!!!!!!!!!
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    AAfu ukute ndo kimerushwa Fesibuku.............................patamu hapo!:biggrin1::biggrin1:
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mayenga vp tena?kumekucha?
    pole sana tena sana bt si msiba uo na wala si mwsho wa dunia
    simama imara siyo issue utampata mwngne labda mungu kakuepushia jambo baya u never knw au angekupotezea muda zaid the early the better.....
    wapo weeeeeeng sana utampata mmoja mzzuuuur bt be calm usikurupuke usje ukakutana na mapakawatu wakakuumiza zaid...
    pole sana!!!!
    asi una phonebook apo?ebu chek chek wale reserve wale walokuwa wanakusumbua..akupe kampan bt km umfil usmpe uwaziri mkuu just awe wa mastor n ol staff...!!!!!!
    umekunywa chai?njoo tunywe chai mwaya na viazi vtamu vya kukaanga najua apo ata msos aushuk....B STRONG.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    pole sana......imekuwaje?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Mambo Rose.....nimependa hereni zako
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Watu mna vituko loh
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    tunaomba maelezo ya ziada, huyo shemeji mmekaa nae muda gani?, sababu ya kukupiga kibuti? je abambelezeki?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Usijali huyo kapata mwengine kakudharau
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mayenga, hapo sasa umekua mkubwa!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tengo miedo..no probrema..i wl send t via msg wory nt!!!
    mi naupendaga mgongo wako manake mi wangu upo km wa kenge nakwambia!!!!!
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hebu nipongeze niliyezinunua...
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mayenga hayo yote ni mapito ya maisha ..utasahau na utaendelea na maisha yako.
    Mungu akutie nguvu na ujasili huo si mwisho wa maisha yako
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana dogo!ya kawaida sana hayo, mwanaume haujakomaabado kama haujakutana na vibuti na kushika pembe kwa sana tu!kaza buti na ugangamae......................maisha yanasonga
     
  14. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we rose umenichekesha mpaka basi, yaani humu JF watu mna vituko balaa. Karibu upate black coffee basi
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaa babu wewe kucheka afya we cheka tu mpk meno yadondoke!!!!!!!
    ukweli ndo uo mgongo wangu km wa kenge!!!!1
    ahh mi nimeagza kahawa apa ya kawaida tu si hiyo blak coffee na viaz kdg basi ..m nt flng wel today sju niaje!!!!!!
     
  16. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mwaya endelea kutembelea hum jf utapata nafuu maana humu kuna kila kitu madaktari, wakunga nk. Hii black coffee mbona ni hii ya kawaida tu mwaya manjonjo tu c unajua tena. alf unanitamanisha na hivy viaz lol
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Tufanyaje sasa?nkutumie kwa blututh?viazi vitamuuuuuu mbwiga usipime leo kiporo nimekipumzisha keshooooooooooooooooooo kunako kiporo km kawa!!!
    nyie uko asi udhunguni ..mablak coffee mchana mapiza sjui mahambagi haaaaaa aya bwana kulen mema ya nchi tu shetan yu mbion aja!!!!!!
     
  18. mwanaharakati85

    mwanaharakati85 Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukubwa dawa au sio
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    FD unataka kumbembelezea??

    Punguza hayo mazoezi ya jicho... pole lakini
     
  20. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    pooole mayenga...ila its too soon to conclude eeh?.ucjali we are here 4 you mwayego:grouphug:
     
Loading...