Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibuti ambacho hutakaa ukisahau!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Aug 6, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida kwa mwanaume aliyekamilika kula vibuti. Vibuti vina staili tofauti, kuna kumwagwa na kumiminwa.Hiki ni kibuti ambacho sitakaa nikisahau, kwani nilipopewa haya maneno, sikuwa na moyo wa kuendelea, licha ya kumfatilia kwa miaka 5,

    namnukuu "unajua dunia hii unaweza ukampenda sana mtu kama mpenzi, naye akakupenda kama rafiki? Tindikali kaa ukijua kuna watu walipenda sana, wakafiwa na wake zao, lakini walikuja kuoa na wakapenda tena na maisha yakaendelea, sembuse mimi usiyejua matamu na machungu yangu? Na isitoshe dini itakusumbua, naomba tubaki tu kama marafiki.....", nilimpenda sana huyu binti na bado nampenda, lakini cha kusikitisha alinipenda kama rafiki.

    Je wewe una uzoefu gani na vibuti?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dunia ya leo mwanamke akupige kibuti kwa kosa gani? Labda kama unaumwa ugonjwa wa kuanguka majukwaani
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kweli siku hizi hakuna wa kukupiga kibuti,wote ni wa wote!!
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mh pana ukweli hapo? Basi kwangu inawezekana muda haujafika, mara nyingi ninapopenda toka moyon naambulia chaga...lol
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hiyo nayo kali, mkuu unataka kusema hujawah lambwa kibuti kabisa?
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Bora kibuti cha kuwekwa wazi - kibuti cha kimyakimya ni noma! Siwezi saau, ila nitajitahidi kusaau, nililipenda kumbe lenyewe lilikuwa kwenye research.
     
  7. s

    shalis JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutor b kwenye signature yako umekosea spelling hapo mwisho
    ila ni ujumbe mzuri

    back to the topic:mie sitosahau kuna BF wangu mmoja nilipmiga kibuti
    baada ya 24hrs akawa na mwingine sikuamini , kumbe sikuwa peke yangu
    nikajua kabisa kwamba ukiwa ktk mahusiano ni vyema kuwa na backorder kuepuka maumivu
    hahhaha
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mi kuna mmoja humu nampenda, kwa jina nahisi vile vile ni mzuri,,lakini naogopa kibuti.
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa ushauri bibie
     
  10. by default

    by default JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mh samtym cha kuambiwa kinauma ila mimi kunademu nilmpenda then akaja kuniambia yey anamtu tayari kama mwanaume lazima uwe kinganganizi kama kwel una nia.tatzo nayeye alionyesha dalil za kunichunguza mfano wa maswal yake kwanin unanipenda,wewe unaweza kubali mpenz wako akuache,ujawai kuwa na mpenz.mwanaume mwisho wa siku nikapigwa kibuti akaniambia SIKUPENDI NA SITAK MAWASILIANO NA WEWE KAMWE.yote haya niliambiwa face to face nikiwa nyumban kwao.nilkuwa nimemnunulia zawadi nikamkabidh akazipokea niliondoka lakn nilpofka mbal nikazma gari kama lisaa then nikapata nguvu nkaondoka.niliumia lakni nishasahau
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mh pole sana, huku kujipa moyo kwamba ipo siku atakubali kunaponza sana
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    ha ha ha....mwenyewe ukajua umemkomesha....si ajabu ulikuwa unajaribu mwenzio akafanya kweli....
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hahahahahahaaa!! Najua ulitamani kumrudia ila ndo ikawa hivyo kwamba mlango ulikuwa umefungwa.
     
  14. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    me naona demu akikuacha tu bila maelezo wala sababu hapo ndio inauma sana kuliko hata kama mngekua mmegombana hapo unajua kabisa sababu nini na inasaidia kupunguza machungu!

    Bt hii ya kuachwa bila maelezo hasa kama demu umem feel inaleta tabu jaman.
     
  15. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli binafsi kibuti ambacho sitakisahau nilipewa juzi juzi tu hapa yaan miaka kama miwili iliyo pita, inshort nilikuwa na mpnzi ambaye tulikuwa pamoja kwa kipindi cha miaka mitatu mfulilizo. mwaka wa tatu karibu na anniversary yetu ndipo alipoanza kubadilika maana tulikuwa wote ni madent wa chuo lakin tukiwa vyuo mbalimbali, kitu kilichofanya nihsi mabadiliko yake ilikuwa ni kukosa kwa hamasa juu ya siku hii ambayo miaka ya nyuma ilikuwa na hamasa sana kwake. mpaka anniversary inaisha kwakweli hali haikuwa nzuri lakin kijana nilijaribu kumvumilia tu nikiamin may b n just misukosuko ya mapenzi ya kawaida kama wapenzi wengine. lakini siku moja nikiwa nasubiri kuingia lecture simu ngeni ilipiga na nilipopokea sauti moja ya kiume ilisikika na alichosema kijana huyu ni kwamba niache kumsumbua girl friend wake na anaomba niachane naye kwani muda wangu wa kuwa naye umefika ukomo. nilijikaza nikaongea na huyu dogo mpaka mwisho, nikasema siwezi gombana na mwanaume mwenzagu kisa demu, nikasema itabidi nimwulize mhusika ili anijuze vizuri. basi baada ya lecture nilimpigia huyu mpenzi wangu na nilipomuuliza kwanza alikataa na nilipombana alikili kuwa na uhusiano na mtu huyu. nilimmind na kukata simu. siku ya pili alipiga na nilipomwuliza kwann alifanya hivyo na nn msimamo wake. alinjb kuwa ilikuwa bahati mbaya lakin asingeweza kuachana na huyo bwana kwan angemwumiza sana na hakupenda kufanya hivyo na hivyo indirect alitangaza kuachana na mimi rasmi. hk ndo kibuti ambacho sitakisahau.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    aaah umenikumbusha mbali, hapo lazima uangalie backorder cost, holding & ordering cost, mwisho wa siku inabidi uminimize Total cost.
     
  17. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    na kwa njia hii ya kumpa majina mabaya huyo aliyekubuti, utasahau tu.
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    huu uwekezaji huu? Mi nilishapotezaga imani na hawa watu, mpaka leo naogopa kujicommit!
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dah!!! I couldnt help not to laugh ........... pole Tutor B
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hawezi akamkumbuka hata kidogo, "lenyewe"
     
Loading...