Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kibonde_clouds live, hataki mabadiliko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tunalazimika, Dec 28, 2010.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kibonde live, ana critisize mabadiliko ya katiba kama kaka yake werema_watu wanapata wapi power hii ya kuzungumza upumbavu? Shime watz, watu tumekaa kimya wanatuona mabwege_hivi kwann_tz hiv ni ya nan! Huyo kibonde nae mjua mimi ana nin? Anajidai nin? Ndugu zangu hapa nahasira_achen tu
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli una hasira:frusty::smash::boxing:
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    katumwa huyo, si ndio kazi ya usalama na CCM yao
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu usiwe na hasira kibonde ni pandikizi la JK anajulikana na kila mtu wala asikutia shaka
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumemzoea, kila siku yeye anatetea ujinga tu.
    Mwache hivyo hivyo aendelee kupiga kelele mbele ya mike na kutapeli maharusi kwa kukimbia tenda za umsii anazopata
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Dont Know this Kibonde Guy, lakini problem ya media zetu Tanzania some reporters badala ya kureport habari au kuongea issue in their own personal opinion Everyone is an Expert on Everything.... (Politics, Sports, Business, Entertainment e.t.c).... and instead of communicating with the audience they are preaching their own opinions.
     
  7. ALOYCE MPANDANA

    ALOYCE MPANDANA Senior Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tatizo kibonde anajifanya public speaker
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni KILAZA na mtu mwenye mawazo dhalili kabisa, inashangaza sana,, yeye daima kuwa upande wa watu wa hovyo.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu punguza hasira!kwenye issue ya katiba lazima kuwe na YES na NEY.Kibonde anayohaki kama wewe ya kupinga au kukubali.
    MUHIMU:mjadala wa katiba mpya uwe official na hatimaye tufanye kura ya maoni.
    Hoja hupingwa kwa hoja mfano werema anatoa mifano ya marekani na kusahau sisi ni watanzania (8hrs away)
     
  10. k

    kayumba JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa alinisikitisha kwenye Mdahalo wa kuchonga ule wa JK na waandishi pale Anatogulo! Kama uliangalia lile tukio basi hutashangaa lolote kutoka kwake Mkuu, huyo ndivyo alivyo!
     
  11. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    nashukuru kwa courage yenu ndugu zangu_kwa kwel alipoanzisha hiyo topic ya mabadiliko ya katiba na kusema ni move ya watu 13 na kwamba watz hawana neno na katiba na kwamba ipo okey kwa kwel nilijisikia kupasuka
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kibonde ni typical "Chupi Mkononi"
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ukimuuloiza katiba ni nini hawezi kukjibu huyo so just chill na mpotezee sana sana unamuongezea umaarufu tu hapa
     
  14. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Punguza hasira mkuu.
    Siku hizi wanapeleka watu wao kila sehemu ili wababwaje.
    Wamejaribu kanisani wameshindwa.
    Njaa mbaya.
     
  15. F

    Fareed JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kutosikiliza tu watangazaji/vipindi/redio wa kipuuzi. You are giving too much importance/prominence kumsikiliza na kuanza kumjadili. Just ignore the insignificant fools...
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hiyo katiba yenyewe tunaijua??????? au ndo bendera kufuata upepo....? oke tujadili vipengele vinavyohitaji mabadiliko kwa kuvionyesha dhahiri shairi
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Unapomkasirikia mwehu.......watu watashindwa kuwatofautisha................. na wapo watakaoona wewe mzima ndiye mwehu zaidi..........
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tatizo la Kibonde ni anawakandia na kuwakashifu wale wanaosema no dhidi ya katiba ile, huyu ni mtu ambae mimi namuona ni kilaza wa mambo
     
  19. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mwana ccm huyo hana jipya,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,alistahili kusema vile ana mpango wa kuwa diwani kisha mea,alishawahi kutamka hilo
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    hiyo station iko kwa ajili ya kumpamba JK na washirika wake. sauti ya umma itasikika tu.
     
Loading...