Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIBONDE: waandishi wa habari kama habari inaelekea kuhatarisha maisha yako achana nay

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matawi, Sep 2, 2011.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani nimesikiliza kipindi cha jahazi leo kibonde akijadili kifo cha mwandishi mmoja wa habari huko mwanza aliyeuawa kikatili mr Masatu.

    Kilichonishangaza ni ushauri alioutoa kwa watanzania na wanahabari kwamba kama habari inahatarisha maisha aachane nayo.

    Jamani hii imekaaje?
     
  2. c

    chiungutwa Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    wewe uliwazaje uliposikia mpaka ukaamua kuandika hii post?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Yuko sahihi kabisa!
     
  4. m

    mtoto wa mama Senior Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushauri wake..,nawe tafuta chombo cha habari ushauri...,we gwanda nn
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    changanya na za kwako
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    crap! Siku Kibonde akijamba mtaanzishia thread ya ushuzi wake!
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ametumwa na mabwana zake mafisadi kuwatisha watu wa sampuli ya MSEMAKWELI!!
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    sasa naanza kupata picha
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Huyo anaitwa Nyani Ngabu ndio mwakilishi rasmi wa clouds hapa JF.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sio kwamba alikariri kauli ya martin luther king kuwa kama kuna jambo unalopaswa kufa nalo kwa maslahi ya wengi afu ukaogopa basi hustahili kuishi?? nadhani aliwaasa waandishi wasife moyo na akasema walimtoboa mcho ili kuwafanya vipofu,walimtoboa ulimi ili kuwazuia wasisema na wakamvunja mguu ili kuwafanya waandishi wasitembee kutafuta habari,nadhani hakuwa na nia mbaya alisema waandishi wasife moyo wachape kazi na akasema linganisha maisha yako ww kama yanathamani na jambo utakalofia kwa maslahi ya taifa, ndio hivo nlimwelewa na sio namtetea kibonde nlibahatika tu kusikiza hii radio na sio radio yangu niipendayo.
     
  11. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kwani Kibonde mwandishi wa habari!!!??? He is just a shameless big mouth.
     
  12. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ??????????????????????? Aseee.
     
  13. T

    The Priest JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kibonde wa "Maisha ni Nyumba"?cku hz namwona kwa Tbc..
     
Loading...